Kazi ya ualimu

kipara feki

Senior Member
Sep 16, 2013
174
225
Kwa niaba ya rafiki yangu anatafuta kazi ya kufundisha shule ya msingi yenye mchepuo wa kiingereza (english medium primary school) katika mikoa ifuatayo mbeya, iringa na njombe. Amehitimu mafunzo ya ualimu mwaka huu nawasilisha hoja. Karibun wote kuchangia hoja.
 

kyolumuli

Member
Nov 27, 2013
56
0
Kwa niaba ya rafiki yangu anatafuta kazi ya kufundisha shule ya msingi yenye mchepuo wa kiingereza (english medium primary school) katika mikoa ifuatayo mbeya, iringa na njombe. Amehitimu mafunzo ya ualimu mwaka huu nawasilisha hoja. Karibun wote kuchangia hoja.

Anajua Kiingereza au anataka kuleta longolongo? Kama hajui Enhlish vizuri aende kwa Kawambwa huku kwenye EMPS ataumbuka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom