kazi ya polisi wa kimataifa ni ipi hasa?

kazi ya polisi wa kimataifa ni ipi hasa?

elinora

Member
Joined
Nov 8, 2013
Posts
61
Reaction score
12
hivi hawa polisi wa kimataifa (interpol) wanafanya kazi zipi na wapi? mimi sielewi
 
Kukamata wahalifu wa kimataifa. Wale wanaofanya uhalifu nchi moja na kukimbilia nyingne. Wanakukamata na kukukabidhi sehem ulipofanyia uhalifu.

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
hivi hawa polisi wa kimataifa (interpol) wanafanya kazi zipi na wapi? mimi sielewi


Kazi yao kuwalinda mamuluki wa kimataifa ie mabeberu wanaotawala huu ulimwengu. Wanaokupangia kiwango cha fedha, bei nk
 
Back
Top Bottom