Kazi ya Photo Entry kwa CSEE na ACSEE

Kazi ya Photo Entry kwa CSEE na ACSEE

Msolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Posts
3,832
Reaction score
5,304
Habari Wakuu,

Hii ni kwa Walimu na Wadau elimu hasa kwa shule za Sekondari, kuna hii kazi ya NECTA ya Photo Entry kwa wanafunzi wa Form Two, Four na Six.

Nafanya kazi hii popote nchini kwa kutumia mfumo maalumu wa computer(software) ambao unarahisisha kazi hii kwa mda mfupi sana, vyote kulingana na mahitaji(specification) ya NECTA.

Picha inatakiwa iwe na ukubwa wa 132X185(Width na Height) pia Uzito usiozidi 4Kb kwa picha.

Kazi inafanyika hapo shuleni na kukabidhiwa kazi yako ikiwa ni CD yenye picha za wanafunzi pamoja printed documents. Vyote hivi ni kwa gharama ya shilingi 1500 tu kwa mwanafuzi mmoja.
 
Last edited:
This is sample Mkuu, ila hongera kwa umakini, karibu tufanya kazi.

Msolo[emoji769]
Kama sample tu umeikosea nina mashaka na umakini wako..

Anyway, kila la heri.

Mapendo...[emoji120]
 
Kama sample tu umeikosea nina mashaka na umakini wako..

Anyway, kila la heri.

Mapendo...[emoji120]
Usijali Mkuu, kilichotokea ni kuwa nili-dublicate picha moja ila namba ya picha iwe sawa na idadi ya wanafunzi. Nani katika kutengeneza hii sample tu. Karibu tufanye kazi.

Msolo[emoji769]
 
Kama sample tu umeikosea nina mashaka na umakini wako..

Anyway, kila la heri.

Mapendo...[emoji120]
Mkuu hiyo ni dummy data, unaweza kurudia jina moja hata mara 1000. Haina chochote zaidi ya kukuonesha ubora wa picha anazoziandaa. Usiyafanye mambo kuwa magumu => Don't complicate things!
 
Mkuu hiyo ni dummy data, unaweza kurudia jina moja hata mara 1000. Haina chochote zaidi ya kukuonesha ubora wa picha anazoziandaa. Usiyafanye mambo kuwa magumu => Don't complicate things!
Thanks Mkuu. Karibu pia.

Msolo[emoji769]
 
Ninahitaji free software ya kunisaidia kazi ya mtindo huu, naipata wapi?
 
Acha kutumia picha za watoto wa wenzio ni kosa kisheria kutumia picha ya MTU bila idhini Yake.
Wakikushitaki utawalipa Fidia.
 
Umesahau resolution 72, Siku hizi baraza wana watu wao labda shule za private.
 
Back
Top Bottom