Braitfyucha
Senior Member
- Feb 22, 2019
- 163
- 187
Wakuu habari za wakati huu.
Niende kwenywe mada
hivi kazi ya mwanamke ni nini ndani ya nyumba?
maana kuna jamaa mke wake hataki kupika,kuosha vyombo wala kuogesha watoto yani yeye ni kukaa tu
Akijisikia ndo anapika ama kuosha vyombo kama hajisikii ndo basi tena
inabidi wewe mwanaume ujiongeze upike mle
sasa najiuliza haya ni mapenzi ya dhati au ujinga
au jamaa ndo kashikwa masikio??
Afanye nini ili kuondokana na hali hiyo
maoni yako tafadhari"
Sent using Jamii Forums mobile app
Niende kwenywe mada
hivi kazi ya mwanamke ni nini ndani ya nyumba?
maana kuna jamaa mke wake hataki kupika,kuosha vyombo wala kuogesha watoto yani yeye ni kukaa tu
Akijisikia ndo anapika ama kuosha vyombo kama hajisikii ndo basi tena
inabidi wewe mwanaume ujiongeze upike mle
sasa najiuliza haya ni mapenzi ya dhati au ujinga
au jamaa ndo kashikwa masikio??
Afanye nini ili kuondokana na hali hiyo
maoni yako tafadhari"
Sent using Jamii Forums mobile app