Kazi vijana wa masoko


echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Wanahitajika vijana 6 wenye kujituma na uzoefu wa kazi ya masoko.

Vigezo:
Uzoefu wa kazi kuanzia mwaka mmoja,kiwango cha elimu kitapimwa na uwezo na uzoefu wa kazi,awe na uwezo wa kuongea na kuandika lugha ya kiingereza na kiswahili kwa ufasaha, kama unahisi unasifa za kutosha tuma cv na cover letter kwenda
legacyimpression@gmail.com

NB: malipo ni kwa kamisheni

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
ally linje

ally linje

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
222
Likes
0
Points
0
ally linje

ally linje

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
222 0 0
Mim npo ila expir.ya mwaka mmoja ndiyo kikwazo kwangu
 
M

Mystic

Senior Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
151
Likes
1
Points
35
M

Mystic

Senior Member
Joined Feb 4, 2013
151 1 35
Samahan, malipo kwa kamisheni ndio nini?
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Bila kutaja jina la kampuni na aina ya bidhaa au huduma inayotakiwa kutolewa na hao vijana wa masoko, bila shaka kila mwenye akili timamu atahusisha utapeli wa style ya ajira!
 
HEMED SULEEY

HEMED SULEEY

Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
67
Likes
0
Points
13
HEMED SULEEY

HEMED SULEEY

Member
Joined Mar 2, 2013
67 0 13
Wanahitajika vijana 6 wenye kujituma na uzoefu wa kazi ya masoko.

Vigezo:
Uzoefu wa kazi kuanzia mwaka mmoja,kiwango cha elimu kitapimwa na uwezo na uzoefu wa kazi,awe na uwezo wa kuongea na kuandika lugha ya kiingereza na kiswahili kwa ufasaha, kama unahisi unasifa za kutosha tuma cv na cover letter kwenda
legacyimpression@gmail.com

NB: malipo ni kwa kamisheni

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
ndugu kwanza taja malipo na kampuni maana isije ikawa kazi zile za kuzungusha watoto wa wenzenu juani kwa 500/= tsh
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
Bila kutaja jina la kampuni na aina ya bidhaa au huduma inayotakiwa kutolewa na hao vijana wa masoko, bila shaka kila mwenye akili timamu atahusisha utapeli wa style ya ajira!
hahahah wala hujakosea.....na itakua promotion....
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,747
Likes
1,608
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,747 1,608 280
ndugu kwanza taja malipo na kampuni maana isije ikawa kazi zile za kuzungusha watoto wa wenzenu juani kwa 500/= tsh
Umeona eeh! Wizi mtupu
 
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
1,952
Likes
6
Points
135
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
1,952 6 135
Jina la kitabu husadifu maudhui....uandishi wa mhusika kutangaza ajira hii na payment methods inasadifu hali halisi ya kampuni hiyo...
Means that they are not serious and the payment as well as career development are at stake...
 
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Kuna kipindi itafika ni ngumu kuchambua pumba na mchele

Wanaohisi ni nafasi kwao wafanye hivyo na wanaohisi ni utapeli wasitume hakuna anaekulazimisha kutafuta kazi

Sent from legacy company
 
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Ingekuwa niko kwenye press conference ningejibu kila swali ili niwaridhishe lakini nimetoa nafasi za kazi kusaidia kupunguza wimbi la vijana wasio kuwa na ajira mtaani kwenu napo unataka nijieleleze kama natafuta masoko

Sent from legacy company
 
maege

maege

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
308
Likes
38
Points
45
maege

maege

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
308 38 45
Ingekuwa niko kwenye press conference ningejibu kila swali ili niwaridhishe lakini nimetoa nafasi za kazi kusaidia kupunguza wimbi la vijana wasio kuwa na ajira mtaani kwenu napo unataka nijieleleze kama natafuta masoko

Sent from legacy company
Eti lengo ni kupunguza vijana wasio na ajira... Mtatutumia sana mwaka huuu.
 
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Utatumiwa iwapo utakubali kutumika nani kakuambia ukiambiwa kazi umepata na mwajiri basi ndio ni lazima uifanye jipe thamani yako kisha angalia na malipo yake kama hayaendani ondoka sio unaanza kazi halafu unalalamika unanyonywa huo ni ujinga

Sent from legacy impresion company
 
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
517
Likes
31
Points
45
Age
29
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
517 31 45
Ingekuwa niko kwenye press conference ningejibu kila swali ili niwaridhishe lakini nimetoa nafasi za kazi kusaidia kupunguza wimbi la vijana wasio kuwa na ajira mtaani kwenu napo unataka nijieleleze kama natafuta masoko

Sent from legacy company
Hao vijana unawasaidia kwa kuwatembeza juani? Ukiona unakazi kama hizi usitumie nguvu zako kutangaza jamii forum,kingine niliway kuambiwa kuna kazi nilipofika nakutana na tai kama ulimi wa mamba na maneno mengi kama muhubiri wa dini mnakera sana sio siri,hiyo kampuni inazalisha almasi mpaka ushindwe kuitaja? Watafuta ajira tupo lakini hutupati kama samaki na chambo,shwain we!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Sio lazima pia jaribu kushirikisha akili yako unapokuwa unatuma au kujobu uzi wa mtu jina la kampuni naliandika kila nnaputuma na kujibu ila kwa vile mnategemea kazi za kutafuniwa kila kitu hata huoni pole

Sent from legacy impresion company
 
A

Akwilini Sway

Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
43
A

Akwilini Sway

Member
Joined Dec 21, 2012
6 0 0
Kuna kazi ya kuuza maji kwa mkokoteni mbagala,ukiona unaweza ntaarifu fasta,nafasi ni chache
 

Forum statistics

Threads 1,273,558
Members 490,428
Posts 30,484,982