kazi supermarket Dar es salaa


K

kingtz

Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
13
K

kingtz

Member
Joined Oct 24, 2011
36 0 13
wanahitajita wafanyakazi sita wa supermarket wawe na uzoefu usiopungua miaka 3 katika kazi ya supermarket/ au duka kubwa awe ni mtu anaye weza kujisimamia mwenyewe kufanya stock analysis na kutumia computer vizuri, ajue mambo ya market strategic

ofisi ipo Dar es salaam ,tabata maelezo mengine atajibiwa
mshahara mnono utatolewa pamoja na marupurupu

tuma CV kwenye mail ifuatayo elly0002@yahoo.com

dead line 4/12/2012
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,413
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,413 171 160
Ahsante Mkuu!
Lakin Vp Kuhusu Kiwango Cha Elimu, Umri, Muda Wa Kazi?
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Mshahara mnono ndo kiasi gani?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,001
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,001 280
wanahitajita wafanyakazi sita wa supermarket wawe na uzoefu usiopungua miaka 3 katika kazi ya supermarket/ au duka kubwa awe ni mtu anaye weza kujisimamia mwenyewe kufanya stock analysis na kutumia computer vizuri, ajue mambo ya market strategic

ofisi ipo Dar es salaam ,tabata maelezo mengine atajibiwa
mshahara mnono utatolewa pamoja na marupurupu

tuma CV kwenye mail ifuatayo elly0002@yahoo.com

dead line 4/12/2012
Upuuzi kazi gani elfu 50,000 kwa mwezi sanasana watoto kufundishwa kutafuta wanaume wa kuwatunza. waache wakae vijijini kuliko kuja kujiuza na mishahara isiyokidhi hata mlo wa wiki
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Hayo mawasiliano uliyotupatia pia yanatia shaka, hiyo ni email ya mtu binafsi na tunajuwa supermarkets huwa ni za makampuni,mi naona kuna watu wnatafuta CV za watu kwa malengo yao machafu, lakini Mungu atawalaani. Over.
 
V

victor lee

Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
43
Likes
0
Points
0
V

victor lee

Member
Joined Jul 14, 2012
43 0 0
pia tbt ni kubwa tbt segerea kimanga au kisiwani? mi ni mwenyeji sana wa mitaa hyo, hakuna honorable spmkt oa kumlipa m2 laki 2 kwa mwez,kuna vimin spmkt tena wanao uza ni watoto na ma house grl wao.. tangazo ni nule n void abinitial.
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,101