Kazi kwa Vijana

Kazi kwa Vijana

Joined
Jul 24, 2009
Posts
12
Reaction score
16
Mheshimiwa Rais tunatambua uzuri wa zoezi unalofanya la kuhakiki wafanyakazihewa na kutoa nafasi kwa kwa vijana kupewa nafasi za uongozi.Lakini jambo moja tunalojiuliza je Misitu nayo ni kada hadimu mpaka watu waliokwisha kustaafu waongezewe Mikataba?Mfano ni Meneja wa Kituo cha Mafunzo ya Misitu SUA,olomotonyi Arusha.Mzee huyu ameshastaafu lakini bado yupo ofisini je ni nini sababu wakati anaziba nafasi za vijana kuajiriwa.Tafadhali wasaidizi wa Rais msaidieni hili ni Jipu!!
 
Vijana tulieni mtapata kazi zinakuja nyingi sana mpaka mtaziacha
 
Back
Top Bottom