Kazi katika hotel ya kimarekani

east72

Member
Jul 13, 2013
36
0
Tunatafuta college graduates kwa kazi ya restaurant ya kimarekani.
Tuma cv to :charles@liberty-eagle.com
 

Islam005

JF-Expert Member
Nov 1, 2008
2,989
2,000
Tunatafuta college graduates kwa kazi ya restaurant ya kimarekani.
Tuma cv to :charles@liberty-eagle.com

Ni vyema mkisema ni nafasi gani ili mtu aone kama anaweza au vipi, mtu huwezi ukaapply nafasi ambayo hujui unaenda kufanya kazi gani. Ukituwekea na range ya mshahara itakuwa poa zaidi
 

east72

Member
Jul 13, 2013
36
0
Nimesema hapo juu nafasi. You can check an ad on advertising Dar with all job description details.
sandwich artist.:bake bread,prep veggies and meats and make customer sandwiches. Log on to : WWW.Subway.com to learn more about us.
 

Mafuluto

JF-Expert Member
Aug 25, 2009
1,770
2,000
Hao wamekula hasara kama wewe ndo mwakilishi wao !! Hoteli ya kimarekani ndo nini bana, na hata mama Lishe wanaweza weka tangazo zuri la kazi. Na tangu lini subway ikawa hoteli ??? Mulugo huyu alaaniwe kabisa !!
 

kbosho

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
13,024
2,000
hao wamekula hasara kama wewe ndo mwakilishi wao !! Hoteli ya kimarekani ndo nini bana, na hata mama lishe wanaweza weka tangazo zuri la kazi. Na tangu lini subway ikawa hoteli ??? Mulugo huyu alaaniwe kabisa !!

hahahahaha
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,200
2,000
east72 nakuona kama ni mkenya mbangaizaji wamekuteua uwafanyie recruitment,bahati mbaya nawe kichwani ni mweupe bora sisi watanzania. Kwanza subway dunia nzima sio hotel bali ni food chain store. By the way,yule mkurugenzi mhindi ndio bado anaendesha kwa hapa tz au kachukua mwingine?
 

Shamkware

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
1,097
2,000
toa tanagazo la kueleweka hotel ipo masaki sehemu gani, post gani zipo deadline lini hiyo kijambazi sisi tz hapana taka iyo bana
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,433
2,000
Vipi Panju amefikia rank gani ya u Freemason?

Tatizo la Subway wafanyakazi wao hawawapi lunch wanawaacha wakale kwa mama ntilie Panju arekebishe hilo tatizo... inasikitisha kuwaona wafanyakazi wa food chain nzuri wanakula cheap food ambazo si safe kwa afya.... Nadhani pnju analipa mshahara mdogo sana... atabadilisha wafanyakazi wengi sana akijiona anapata faida huku dhambi zake zikiongezeka
 

Islam005

JF-Expert Member
Nov 1, 2008
2,989
2,000
east72 nakuona kama ni mkenya mbangaizaji wamekuteua uwafanyie recruitment,bahati mbaya nawe kichwani ni mweupe bora sisi watanzania. Kwanza subway dunia nzima sio hotel bali ni food chain store. By the way,yule mkurugenzi mhindi ndio bado anaendesha kwa hapa tz au kachukua mwingine?

Vipi Panju amefikia rank gani ya u Freemason?

Tatizo la Subway wafanyakazi wao hawawapi lunch wanawaacha wakale kwa mama ntilie Panju arekebishe hilo tatizo... inasikitisha kuwaona wafanyakazi wa food chain nzuri wanakula cheap food ambazo si safe kwa afya.... Nadhani pnju analipa mshahara mdogo sana... atabadilisha wafanyakazi wengi sana akijiona anapata faida huku dhambi zake zikiongezeka

Duh kazi ipo! Wanyonyaji wapo kila kona
 

mandwa

JF-Expert Member
Aug 13, 2013
1,361
1,250
Vipi Panju amefikia rank gani ya u Freemason?

Tatizo la Subway wafanyakazi wao hawawapi lunch wanawaacha wakale kwa mama ntilie Panju arekebishe hilo tatizo... inasikitisha kuwaona wafanyakazi wa food chain nzuri wanakula cheap food ambazo si safe kwa afya.... Nadhani pnju analipa mshahara mdogo sana... atabadilisha wafanyakazi wengi sana akijiona anapata faida huku dhambi zake zikiongezeka

hahahaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom