Kauli ya serikali kuhusu mgomo wa madaktari

Kauli ya serikali kuhusu mgomo wa madaktari

Siyo dai hili tu, ni madai matano kati ya kumi serikali haijaweza kuyatatua. Ni vizuri kuainisha madai yote kuliko kuweka dai moja tu ambalo linaweza kuwapotezea image nzuri madaktari.
ulimboka kwenye radio one asubuhi ya leo amedai lililotimizwa ni moja tu la kuondolewa kwa viongozi wa wizara ili majadiliano ya madai yao muhimu yaweze kujadiliwa rasmi
 
Hivi hiyo meza ya majadiliano IKO WAPI???? ,na ikoje ikoje
 
Serikali kama pesa zipo wapewe hao madaktari maana kazi wanayofanya ni ngumu sana, halafu kuna wajjinga wa SUMTRA,EWURA,NHC wanachezea hela wakati hakuna cha maana wanachokifanya maofisini..

SERIKALI YA KIKWETE NI DHAIFU MPAKA WANAFIKIA HURUMA YA KUOMBA MSAADA WA MAHAKAMA YA KAZI
 
Mi nimeshangaa waziri anasema kuwa 'madaktari wakiwa hawapo kazini wana nafasi ya kufanya kazi hospitali binafis tofauti na kada nyingine kama wanasheria"

sasa, hii kwa mujibu wa sheria inaruhusiwa? si ni kama ajira mbili?
 
Taarifa yako Haijakamilika ..ameongea vitu vingi sana muhimu..ungeviweka hapa watu wataelewa ...kwa ivi ulivoandika utawapotosha wana JF

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
ulimboka kwenye radio one asubuhi ya leo amedai lililotimizwa ni moja tu la kuondolewa kwa viongozi wa wizara ili majadiliano ya madai yao muhimu yaweze kujadiliwa rasmi

Kwa mujibu wa taarifa ya serikali, pamoja na maelezo ya Dr.Ulimboka redioni. Inaonekana hili tatizo la Madaktari na kuboresha huduma ya Afya linafanyiwa mzaha na kuendeshwa kisiasa zaidi. Sijui kinalengwa nini hapo hasa.....
 
Ni kweli kabisa ndugu yangu ni lazima serekali aonyeshe ni jinsi gani maboresho yamefanyika?
Kama upatikanaji wa Dawa katika Hospitali na vituo vyote vya Afya.
Je wameweza kuleta vitendea kazi katika vinakidhi huko vijijini au ndo mafaao tu?
Madaktari waliyaainisha haya na mengi sana, juu ya umuhimu wa maboresho haya.
Serekali analeta porojo alijua kuwa akiwa lipa hawa Madaketare basi watanyamasa ka wasanii walioko bungeni.
Watanzania Inabidi waelezwe kama Kwenye Hizo Hospitali Kuna Madawa / Vitendea Kazi / Majengo yanayolingana na Huduma wanazotoa madaktari!! Sio Watu wanalipwa mshahara ambao wao wameita mikubwa huku kukiwa Hakuna Hata Vitendea Kazi Huyo daktari atafanyaje Kazi? Hii ni sawa na kuwadhulumu wananchi!!
 
serikali imetekeleza asilimia 90 ya madai ni bora wakarudi meza ya mazungumzo kwa asilimia 10 iliyobaki. hata hivyo, serikali imejitahidi ni dalili njema kwamba wanaweza kuafikiana kwa mambo yaliyobaki.
 
Mbona hawaendi tena kwa wazee wa dsm au kwa sababu mwenyekiti wao ana kesi mahakamani nao wameamua kumfuata hukohuko
 
Watanzania Inabidi waelezwe kama Kwenye Hizo Hospitali Kuna Madawa / Vitendea Kazi / Majengo yanayolingana na Huduma wanazotoa madaktari!! Sio Watu wanalipwa mshahara ambao wao wameita mikubwa huku kukiwa Hakuna Hata Vitendea Kazi Huyo daktari atafanyaje Kazi? Hii ni sawa na kuwadhulumu wananchi!!

pia,huyu waziri nime mput off baada ya kusema yeye ni mgeni.Alijua fika alipoteuliwa kipaumbele chake kilipaswa kuwa huu mgomo kwani ndio uliomuondoa waziri aliyekuwepo.Lakini janja wanayotaka kuitumia kwenda mahakamani ni kutafuta kinga ya mahakama.ni nani asiyewajua hawa wateuliwa wa dhaifu?maamuzi yao yatakua ya kidhaifu dhaifu.Hoja ya mazingira bora ya kazi pamoja na vifaa ni muhimu sana.Kwani madr.waliwahi sema wamechoka kuona wagonjwa wakifa huku wakishindwa kuwasaidia kwa kukosa vifaa.Serikali imezoea kutumia fedha kwa matumizi ya hovyo ya msingi kama vifaa mahospitalini hawajali.wauze mashangingi wanunue vifaaa vya mahospitalini.
Bado nawaunga madr mkono.Hii serikali huwa haifanyi kazi mpaka isukumwe.

leo hii watu wanaiunga mkono bajeti yenye matumizi ya 70% kawaida,huku maendeleo 30% ,na bajeti hiyo ya maendeleo inatoka kwa wahisani.wakati tulipaswa kuwa na bajeti kinyume chake70% maendeleo na 30% matumizi ya kawaida,kwani matumizi ya kawaida hayazalishi.Lakini matumizi ya maendeleo yatatuongezea miradi ambayo itaongeza ajira,na vile vile itaongeza pato la taifa.Huwezi kukuza uchumi kama huzalishi, wewe kila hela unayopata unakula tu.Halafu kuna mpuuzi mmoja anajiita mchumi daraja la kwanza, f***!
 
Ni kazi gani anayofanya Mbunge na alipwe shs 10,000,000/- na Daktari 950,000/- Huu ni UDHAIFU mwingine wa serikali ya ccm
 
Nakumbuka kauli ya baba wa taifa kuwa Ikulu ni mzigo na wale wote wenye ndoto ya uraisi wajiandae kutawala nchi ktk mazingira magumu zaidi ya haya ya leo kwani watu sasa wanajua kudai haki zao na si kudanganywa na kuburuzwa.
Mwisho nasema uongozi si kutoa ahadi,si kufunya uzinduzi,si kufanya ziara zisizo na tija,sio kutoa hotuba majukwaani na kwenye makongamano na wala si kuhudhuria mikutano tu au kutaka vyeo na ummaarufu bali uongozi au kutaka uongozi ni mtu kusukumwa na dhamira ya kweli juu ya matatizo,shida,maradhi,umasikini,ujinga na mambo mengine yanayosumbua taifa kwa nia ya kuyaondoa kabisa au kuyapunguza kwa kadri kiongozi anavyoweza.
Viongozi wa leo wengi hawasukumwi na mambo kama hayo bali husukumwa na ubinafsi na tama ya madaraka kwa faida yao na familia zao tu na ndio maana wanashindwa kutimiza majukumu yao kama viongozi wa kitaifa.
Matokeo ya viongozi kama hawa ni wananchi kuteseka na kuishia kulalamika na inakuwa kila siku afadhali ya jana.
Watanzania tusipobadilika ktk kufanya maamuzi kwenye sanduku la kura tutaendelea kulia na kusaga meno mpaka siku Yesu atakaporudi.
 
serikali imetekeleza asilimia 90 ya madai ni bora wakarudi meza ya mazungumzo kwa asilimia 10 iliyobaki. hata hivyo, serikali imejitahidi ni dalili njema kwamba wanaweza kuafikiana kwa mambo yaliyobaki.
Dah, then wee utabisha kuwa hauko kwenye payroll ya CCM? Haiwezekani!
 
Back
Top Bottom