KAULI MOJA KWA TANZANIA YA VIWANDA

KAULI MOJA KWA TANZANIA YA VIWANDA

BARDIZBAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Posts
6,417
Reaction score
12,999
Kichwa Cha habar kinajielezea [emoji16][emoji16]
 
Hiki ni kiwanda kilichokamilika!

kiwanda.JPG

Operator wa kiwanda akiwa kazini...

operat.jpg


operator.jpg


NB: This is only in Tz
 
Serikali izidishe kuelimisha wananchi juu ya ili la viwanda na kurusha mengi watu wajifunze na kuvutiwa.

Wakiwa na mtandao wa kujibu maswali na pia yenye muongozo la nini mtu anatakiwa kufanya hadi kuwa na kiwanda.
 
Back
Top Bottom