Kauli Kinzani; Mtoaji Mkuu Misaada na Mpokeaji Mkuu

Kauli Kinzani; Mtoaji Mkuu Misaada na Mpokeaji Mkuu

Ni upumbavu kuwaza eti itaondolewa au haitachaguliwa.

Kwani una uhakika gani sasa hivi imechaguliwa?

Pili ni nani anaiondoa serikali iwapo vikwazo vinawaathiri wananchi wa kawaida?
Nani mwananchi wa kawaida ana uwezo wa kuiondoa serikali?

Hao wenye uwezo wa kuiondoa ndio hao wanaofaidika na hata kidogo kilichopo.Hata nchi ikiwekewa vikwazo vigumu kiasi gani,hao wanaoiweka serikali madarakani hawatakosa mkate wala maji.

Unadhani wakifa wananchi wa kawaida ndipo kuna mtu atashituka?Kwa nini hamuangalii mifano ya nchi nyingine kama Zimbabwe?
Yule Mzee Mugabe hadi kaingia miaka 90 anatawala...jaribu kumpa wa kwetu hata 85 tu!
Some time ni aibu kuishi nchi kama Tanzania
 
Hakuna mtu aliyeenda kuomba zile pesa zilikuwa zinaletwa na taasisi za UN. Na pesa zilikuwa za kupambana na Athari zinazotokana na Corona siyo kutibu Corona kwasababu Corona haina tiba. Nendeni mkawaeleze Mabwanaa zenu ujumbe huu
Sasa serikali sii ingekutuma ujibu wewe kama ndio hivyo? Nini sababu ya waziri kupanic hadi kutukana hovyo kama mwehu?
Mtapata tabu sana!
 
Kakutoa kutoka nchi maskini mpaka nchi ya uchumi wa Kati halafu unasema kakuharibia? Kweli ukiwa ufipa unakuwa mfupa wa kuku wa kisses tu
Hivi nyie watu lini mtakuwa mnaelewa mkieleweshwa? Huo UCHUMI WA CHINI WA KATI mnajua mkakati wake ulianzia wapi? Huo ulianza wakati WA BM a hata wakati wa JK tulikuwa tumeshafika hapa tulipo Ila baada ya viwango kurekebishwa tumejikuta tumeangukia kundi hilo la UCHUMI WA CHINI WA KATI.
Neno WA CHINI tunaliondoa makusudi kwa sababu ya propaganda mbuzi zetu za kiccm
 
Watanzania wote Diaspora mlioko Uholanzi kesho mkamsindikize Bwana Amsterdam The Hague
 

Attachments

  • 20201122_161633.jpg
    20201122_161633.jpg
    60.3 KB · Views: 13
Hivi nyie watu lini mtakuwa mnaelewa mkieleweshwa? Huo UCHUMI WA CHINI WA KATI mnajua mkakati wake ulianzia wapi? Huo ulianza wakati WA BM a hata wakati wa JK tulikuwa tumeshafika hapa tulipo Ila baada ya viwango kurekebishwa tumejikuta tumeangukia kundi hilo la UCHUMI WA CHINI WA KATI.
Neno WA CHINI tunaliondoa makusudi kwa sababu ya propaganda mbuzi zetu za kiccm
Mbumbumbu wa ufipa yupo kazini.
 
Ni upumbavu kuwaza eti itaondolewa au haitachaguliwa.

Kwani una uhakika gani sasa hivi imechaguliwa?

Pili ni nani anaiondoa serikali iwapo vikwazo vinawaathiri wananchi wa kawaida?
Nani mwananchi wa kawaida ana uwezo wa kuiondoa serikali?

Hao wenye uwezo wa kuiondoa ndio hao wanaofaidika na hata kidogo kilichopo.Hata nchi ikiwekewa vikwazo vigumu kiasi gani,hao wanaoiweka serikali madarakani hawatakosa mkate wala maji.

Unadhani wakifa wananchi wa kawaida ndipo kuna mtu atashituka?Kwa nini hamuangalii mifano ya nchi nyingine kama Zimbabwe?
Yule Mzee Mugabe hadi kaingia miaka 90 anatawala...jaribu kumpa wa kwetu hata 85 tu!
Sogea kwenye kaburi la Mgabe kamuulize kuondolewa kwake madarakani kulitokana na nini, naye atakuambia ni wananchi wakishirikiana na majeshi hayo hayo ambayo unasema hawawezi kukosa mkate
 
Kuna watu waliyaona haya manyoka nyoka mapema shida walikosea timing.
 
Hivi nyie watu lini mtakuwa mnaelewa mkieleweshwa? Huo UCHUMI WA CHINI WA KATI mnajua mkakati wake ulianzia wapi? Huo ulianza wakati WA BM a hata wakati wa JK tulikuwa tumeshafika hapa tulipo Ila baada ya viwango kurekebishwa tumejikuta tumeangukia kundi hilo la UCHUMI WA CHINI WA KATI.
Neno WA CHINI tunaliondoa makusudi kwa sababu ya propaganda mbuzi zetu za kiccm
Sasa serikali sii ingekutuma ujibu wewe kama ndio hivyo? Nini sababu ya waziri kupanic hadi kutukana hovyo kama mwehu?
Mtapata tabu sana!
Utakua haujui maana ya matusi
 
Back
Top Bottom