Katuni

Katuni

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
16,552
Reaction score
35,415
uploadfromtaptalk1448358229614.jpg
 
Duuu jamaa ana wakwe wasio mambo mengi, yani wenyewe wakisikia acc tu wanadhani ni ya bank
 
pia na ya jukwaa la mambo ya kikubwa.
(maana waweza kuwa na akaunti JF ila ukawa hauna akaunti
ya mabo ya kikubwa, only for special members ).
hahahaha maana waweza kuwa na akaunti JF ila ukawa hauna akaunti ya mambo ya kikubwa

kwanini wewe upo kwenye hilo jukwaa la wakubwa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom