Kwa kweli Mkuu siko tayari kupokea teuzi yoyote. Nitakuwa Ni mjinga Sana kupokea teuzi wakati Nyimbo zangu hazipigwi kwenye TV kwa jina Langu la DJ. Don Nalimison. Uongozi upo tu hata kwenye Sanaa. Nasikitika Sana sitakuwa tayari maana Sina masilahi na vyeo kwasasa.Binafsi nausubiria kwa hamu uteuzi wa rafiki yangu wa kufa na kuzikana Dj DON NALIMISON! Ni suala tu muda.
Kwa huu umaarufu wake mkubwa alio jipatia hizi siku za karibuni kupitia ngoma zake kali kali, lolote linaweza kutokea.
Hivi kwanini Tanzania ni maskini?Wivu tu!!
Poor strategyHivi kwanini Tanzania ni maskini?
Goo goo goo...Binafsi nausubiria kwa hamu uteuzi wa rafiki yangu wa kufa na kuzikana Dj DON NALIMISON! Ni suala tu muda.
Kwa huu umaarufu wake mkubwa alio jipatia hizi siku za karibuni kupitia ngoma zake kali kali, lolote linaweza kutokea.
Don kama Don gwiji la muziki wa Africa na MarekaniKwa kweli Mkuu siko tayari kupokea teuzi yoyote. Nitakuwa Ni mjinga Sana kupokea teuzi wakati Nyimbo zangu hazipigwi kwenye TV kwa jina Langu la DJ. Don Nalimison. Uongozi upo tu hata kwenye Sanaa. Nasikitika Sana sitakuwa tayari maana Sina masilahi na vyeo kwasasa.
Sitaki kuisadia polisiView attachment 1973211
Hii inamaanisha nini?
Hapo Mama anasubiriwa amalize kupika chakula, halafu ajisahau tu kutoka nje, ili huyo mwamba hapo nyuma aje ajilie kiulaini chakula cha familia!View attachment 1973211
Hii inamaanisha nini?