Katuni na mgomo wa madaktari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni na mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jamii Photos' started by tembeleh2, Jun 29, 2012.

  1. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF katuni hii ilitolewa na mchoraji Masoud Kipanya wakati wa mgomo uliopita wa madaktari, lakini sasa ni wakati muafaka wa kuendelea kutafakari ujumbe uliobebwa na katuni hii.
     

    Attached Files:

  2. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 4,084
    Likes Received: 1,475
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmmmhhhh, kipanya bhana!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bil.7 hizo lazima ziishe kabla ya budget ijayo. Mtu aumwi ili mradi kapangiwa kuwa atatibiwa ng`ambo anaamua kwenda kula bata huku wakiacha migogoro isiyoisha kwa ajili ya ubinafsi uliozidi kimo.
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,028
    Likes Received: 3,936
    Trophy Points: 280
    ndo hali halisi.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Kipanya siku zote ni mkali.
     
  6. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25,563
    Likes Received: 16,531
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna wajinga wachache wanawalaumu madaktari.Hivi huwa siishi kuwaza watanzania tutaelimika lini?
    Ujinga wa kudhani kila siku serikali iko sahihi utaisha lini?
    Hivi mnajua kuchoka mie nimechoka mpaka ubongo maana sijui namna ya kusaidia watanzania hawa. iwish tungepata MaDr.Ulimboka kumi kila mkoa.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    tutajuta kuchagua rais kutoka kabila na dini hii...daaah
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,746
    Likes Received: 12,827
    Trophy Points: 280
    Yan kipanya ni noma sana nime mkubali.

    Yan mtu hachoki kudhurura kila siku nchi ina matatizo mengi badala kuyatatua yeye anawaza kusafiri

    dhaifu sana
     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,736
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kumbe Serikali ilijipanga kumuua DR Ulimboka kweli kipanya kiliona mbali
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,655
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Huyu Msudi Kipanya wanaweza wakam'Ulimboka aisee.
     
  12. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu liwalo na liwe?
    ndo kujipanga?
     
Loading...