Katuni hii imefikisha ujumbe

Katuni hii imefikisha ujumbe

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Posts
947
Reaction score
71
watanzania jasho la damu litatutoka kwa Dowans. Mishahara hakuna wafanyakazi wa serikali. Hazina ni kavu. Na ukipata utalipiwa dirishani. Je kwa ugumu huu wezi watawaacha wafanyakazi?


Katuni Jan 19.jpg



Je tutafika na Rais keshaanza safari za nje???????????
 
Mwaka huu nadhani tunaelekea kula nyasi kama baadhi ya viongozi walivyonena kitaambo,jamani lets kneel down to ask for GOD assistance mana this is too much boring...nawasilisha
 
Hapa je?
 

Attachments

  • kpleo25.jpg
    kpleo25.jpg
    13.4 KB · Views: 62
  • kpleo26.jpg
    kpleo26.jpg
    15.3 KB · Views: 59
Message delivered but I'm not sure kama imesomwa because the big man is on world tour to refresh his mind!!
 
hivi ni kweli mishahara inatolewa madirishani kwa wafanyakzi wote au ni baadhi???? du hii nchi ishauzwa sasa.
 
Back
Top Bottom