Katika picha: Wabunge wakisaini kumuondoa Pinda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika picha: Wabunge wakisaini kumuondoa Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OTIS, Apr 22, 2012.

  1. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,796
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Hakika ZITTO ni MZITO
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    History is in the making
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Sauti ya zege
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Nilidhani Mrema angekuwa msaliti,kweli mdhaniaye siye.
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kufanikisha hili suala unatakiwa kuwa very influential, na ukubalike na pande zote pia, sifa ambazo Zitto anazo. Tatizo kuna baadhi ya watu hawamweli huyu jamaa
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Good movement.
    Magamba yako waziii...
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,811
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zito unatishaaaaa, umenifanya niwe na hamu ya kuwa mbunge 2015 kwa CDM
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndio maana wito ulikuwa watolewa watu kuwa na subira.
    OTIS
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,372
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    This is so good for history.
     
  11. s

    sheky Senior Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera, hii ni vita ya Kihistoria, inastahili kupongeza. Ni wakati wa Watanzania kujipanga kuipa nguvu timu ya ukombozi. Vita mbele, akaaye njiani kuzuia itakuwa kwa hasara yake. Yatosha ni saa ya Ukombozi....
     
  12. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu anaona huu ni upepo wa kisiasa. Kweli mjinga hudhani watu wote ni wajinga.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,668
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii kwa hakika. Najivunia CDM kuwa na wabunge vijana
     
  14. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hiyo ya mzee wa Kiraracha!
     
  15. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Mzee Cheyo hategemei kugombea tena Ubunge?
     
  16. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Namimi mwananchi nimesaini kimoyomoyo.
     
  17. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    gud sana tu
     
  18. T

    Taso JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Si uongo ndugu, hata mimi hii imeniacha hoi.

    [​IMG]
     
  19. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mzee Cheyo ni mmoja wa wapiga kelele hasa. Mbona saini bado?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,202
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Mrema ana njaa Kali sana kaona Noma tuu
     
Loading...