Katika picha: Wabunge wakisaini kumuondoa Pinda

Katika picha: Wabunge wakisaini kumuondoa Pinda

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Posts
2,252
Reaction score
839
deo-akikitia.jpg


kangi-logola-akiweka-sahihi.jpg


machali-wa-nccr-akiweka-sahihi.jpg


mbowe-akiweka-sahihi.jpg



mrema-wa-tlp-akiweka-sahihi.jpg



kahigi-wa-chadema-akiweka-sahihi.jpg
 
Good movement.
Magamba yako waziii...
 
Hongera, hii ni vita ya Kihistoria, inastahili kupongeza. Ni wakati wa Watanzania kujipanga kuipa nguvu timu ya ukombozi. Vita mbele, akaaye njiani kuzuia itakuwa kwa hasara yake. Yatosha ni saa ya Ukombozi....
 
Mwenzenu anaona huu ni upepo wa kisiasa. Kweli mjinga hudhani watu wote ni wajinga.
 
Nimeipenda hii kwa hakika. Najivunia CDM kuwa na wabunge vijana
 
Back
Top Bottom