Katika picha: Wabunge wakisaini kumuondoa Pinda

Katika picha: Wabunge wakisaini kumuondoa Pinda

Sijui Pinda atakuwa kwenye hali gani mpaka sasa hivi.
 
Yule pum..*f mbunge wa nkasi ovyo kabisa. Anatoa mapovu alaf hakuna kitu
 
Duh, Mzee wa Kiraracha kweli muona mbali. Huyu msukuma huyu Cheyo naona anataka kurudi kwenye biashara zake tu, otherwise angesaini. Manake this is for real, na analifahamu hilo, kwani Sengerema na Maswa si mbali kiviile, and the wind of change is blowing too angrily there!
 
Duh, Mzee wa Kiraracha kweli muona mbali. Huyu msukuma huyu Cheyo naona anataka kurudi kwenye biashara zake tu, otherwise angesaini. Manake this is for real, na analifahamu hilo, kwani Sengerema na Maswa si mbali kiviile, and the wind of change is blowing too angrily there!

Mzee cheyo kanisikitisha sana.
OTIS
 
deo-akikitia.jpg


kangi-logola-akiweka-sahihi.jpg


machali-wa-nccr-akiweka-sahihi.jpg


mbowe-akiweka-sahihi.jpg



mrema-wa-tlp-akiweka-sahihi.jpg



kahigi-wa-chadema-akiweka-sahihi.jpg

nimeipenda sana! Yani wananchi tumefurai sana kwa hatua hii
 
Mh Lyatonga Mrema kimempata nini?????

kageuka ghafla hii sio tabia yake tuliyoizoea.
 
Waacheni mawaziri na waziri mkuu wamalizie muda wao
 
Mh! Haya kazi kweli kweli. Ni kutafuta umaarufu au kweli. Kama ni kweli basi saa ya ukombozi imekaribia. Kama ni kuuza sura basi tumekwama.
 
Hivi Mzee Cheyo hategemei kugombea tena Ubunge?

Jimbo la CDM hilo usiwe na wasiwasi,wasiotia sahihi ni ticket ya kuondoka kwenye majimbo yao kwani itakua ni rungu la kusababisha brain concussion siku za kampeni.
 
Back
Top Bottom