Katika picha hizi, umemtambua nani hapa?

Katika picha hizi, umemtambua nani hapa?

Yeye anadhani utendaji wake wa mambo ndiyo watu wamuone mkali au anaenenda na sheria.Siku akiondoka kwenye hiyo nafasi atasingizia alikuwa anaagizwa tu.
Angalia baada ya yule wa Kongwa system kumpiga chini. Akawa kimya kabisa akapotezwa

Hata zile ofa za kwenda kutibiwa kwa millions of money India kwa gharama za serikali kama spika wa bunge zikasimamishwa

Mwisho wa siku mpaka kifo kimempata tumemzika Kongwa futi 6 shimoni
 
Back
Top Bottom