Katibu wa CHADEMA(W) apokea fedha kutoka CCM

Katibu wa CHADEMA(W) apokea fedha kutoka CCM

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
5,292
Reaction score
6,773
Siku chache zilizopita Kiongozi huyu wa CHADEMA wilaya ya Newala amepewa fedha na mmoja
wa watendaji wa CCM saa Saba usiku. Lengo la Taarifa hii ni kuwaomba CHADEMA makao makuu
wamwangazie jamaa huyu ambaye ameanza kuhujumu Juhudi za UKAWA.

Moja ya mambo ambayo wamekubaliana ni kuhakikisha kuwa anasimamisha wagombea katika
maeneo ambayo CUF wanakubalika na pia kutosimamisha WAGOMBEA maeneo ambayo
CHADEMA wanakubalika.

Si mara yake ya kwanza kukihujumu chama, kuna rekodi zake katika chaguzi zilizopita lakini
lengo la kuandika haya ni kutaka CHADEMA si immulike yeye tu bali pia viongozi wengine
wa Kiwilaya ambao kuna uwezekano Mkubwa wa kununuliwa na Kukihujumu chama na
UKAWA kwa ujumla.
 
Kama taarifa hii ni ya kwer, basi akatubu lasivyo laana na hasira za mwenyezi Mungu zitamtafuna na vizazi vyake.
USALTI NI KITU KIBAYA.
 
Wanahangaika bure hao majizi kama walimhonga Lipumba na leo tumeshamsahau UKAWA inasonga hawajifunzi?ccm ni sikio la kufa.
POMBE MWISHO KAUNTA MTAANI LOWASA.
 
Wanahangaika bure hao majizi kama walimhonga Lipumba na leo tumeshamsahau UKAWA inasonga hawajifunzi?ccm ni sikio la kufa.
POMBE MWISHO KAUNTA MTAANI LOWASA.

Nimeipenda sana hii
 
Siku chache zilizopita Kiongozi huyu wa CHADEMA wilaya ya Newala amepewa fedha na mmoja
wa watendaji wa CCM saa Saba usiku. Lengo la Taarifa hii ni kuwaomba CHADEMA makao makuu
wamwangazie jamaa huyu ambaye ameanza kuhujumu Juhudi za UKAWA.

Moja ya mambo ambayo wamekubaliana ni kuhakikisha kuwa anasimamisha wagombea katika
maeneo ambayo CUF wanakubalika na pia kutosimamisha WAGOMBEA maeneo ambayo
CHADEMA wanakubalika.

Si mara yake ya kwanza kukihujumu chama, kuna rekodi zake katika chaguzi zilizopita lakini
lengo la kuandika haya ni kutaka CHADEMA si immulike yeye tu bali pia viongozi wengine
wa Kiwilaya ambao kuna uwezekano Mkubwa wa kununuliwa na Kukihujumu chama na
UKAWA kwa ujumla.

Tunakushukuru kwa taarifa yako na tunaamini ujumbe umefika cdm na ukawa kwa ujumla
 
Back
Top Bottom