Katibu wa CHADEMA Mkoa wa Mwanza arejea CCM

Katibu wa CHADEMA Mkoa wa Mwanza arejea CCM

acha uongo wewe ana siri gani nzito zaidi ya kutoa pendeta na kuvaa tshirt ya ccm ila ndo kaisha ivyo toka vyama pinzani vianze mtu pekee aliyeama chama na kurudi ccm na kufanikiwa ni Wasira peke yake huyu ndo basi tena
 
Hiyo inaitwa nitoke vipi? Hah hahaaa kimakabia au ntaboa?
 
Propaganda at work. Siasa mpaka 2020 kwa upinzani ila wao wanaendelea kuonga na kushawishi viongozi wenye njaa kutoka upinzani kufanya siasa za maji taka.
 
Muandamane nyie msio na fikra. Mwenye akili timamu haandamani ng'ooo. Unaandqmana kwa faida ya nani? Hao akina Mbowe Na Lowasa wananisaidia nini mimi mlala hoi.
 
Alikuwa Katibu mpaka lini na jina la Hoteli aitaje na chumba alichokuwa amepangiwa akitaje!! Mpaka kabla hajakwenda huko CCM kikao cha mwisho kushiriki cha CHADEMA kilikuwa lini na kiliongozwa na nani?
 
Yani cccm mnafukua hadi kuwapata wafu kama hao ambao Chama kilishakaa matanga na kuwasahau,halafu nyie mnaona lulu hii..jitu kama hilo hata kutamka neno Makamanda ni tatizo kwake..
 
Kila mtu anahaki ya kuchagua chama akitakacho.......ni haki ya kikatiba
 
Amesisitiza ukitaka kuharibikiwa chadema hoji kwa nini pesa haishuki ngazi za chini za chama
 
Anasema alishapangiwa Hotel ya kukaa huku akihamasisha Makamanda kuandamana
 
''Nilikuwa nimeandaliwa hoteli nzuri ambapo ningekaa na kupumzika huku nikitumia simu kuhamasisha makamanda ANDAMANENI, ANDAMANENI!''.

''Dhamira imenisuta! Kama mimi Katibu tuu wa mkoa Mwanza ningekuwa hotelini, je viongozi wa kitaifa watakua wapi?''. - Katibu wa CHADEMA Mwanza aliyehamia CCM leo.

Chanzo: Azam Tv

View attachment 390584
Amuulize kilichompata Matata , ccm haina rafiki .
 
Mimi nasema huyu Magufuli analazimisha watu wampende yeye na chama chake kwa kutumia nguvu ya dola. Ajaribu kuruhusu wapinzani kufanya mikutano aone watanzania watakavyounga mkono maazimio, mipango, mikakati na hata matamko mbalimbali yatakayo tolewa na viongozi hao wa upinzani. Kama watanzania wangekuwa wanafurahishwa na utawala wake kamwe asingetumia polisi kukamata kila anayemkosoa (Rais) na kumwita mchochezi. Hii ni fedheha kwa watawala wetu.
Upinzani hauwezi kuwa imara Kwa matamko Na matukio pori jengeni hoja
 
Eti katibu wa chadema ?Aliyekuwa jamani muwe mnaleta habari kamili jamani eti nimeondoka chadema kwa kuwa wanagawana vyeo kama karanga je nae alivyokuwa katibu aligawia kama karanga ?mbona wakati ule asikatae kuwa katibu?tumemsoma alikuwa bado anataka kuwa kionngozi tena pole yake upeo wake mdogo ndio maana hajachaguliwa tena?
 
Back
Top Bottom