Katibu Mkuu wa CCM: Bila Nape na Bashe CCM itakufa

Katibu Mkuu wa CCM: Bila Nape na Bashe CCM itakufa

Tumuombee mema Dk K/M Chamadola, lakini ajue JIWE limeshika MPINI!!!! Hata hivyo hili haliwasaidii wapinzani, itabidi wasimame wenyewe.
 
Katibu mkuu huyu inaonekana haendani na Magufuli kwenye mambo mengi, kuanzia kwenye suala la katiba mpya ambayo alinukuliwa akisema hii haifai kwa mfumo wa vyama vingi akihojiwa na Azam Tv
Hata Lowassa aliaminishwa anahitajika mno na ccm kuliko mtu yoyote lakini alikatwa kama hawamjui.
Utakuwa huwajui vizuri ccm wewe
 
Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru amenukuliwa akisema eti wale wabunge wanaoikosoa sana serikali bungeni ndio wanaotakiwa, la sivyo CCM itajifia!



Katibu mkuu huyu inaonekana haendani na Magufuli kwenye mambo mengi, kuanzia kwenye suala la katiba mpya ambayo alinukuliwa akisema hii haifai kwa mfumo wa vyama vingi akihojiwa na Azam Tv

Magufuli na wengine wanataka katiba hii hii inayompa rais madaraka mengi pamoja na nguvu nyingi pia CCM

Lingine ni suala la watendaji wa Serikali kujihusisha na mambo ya chama, katibu huyu alipiga marufuku watu kama wakuu wa wilaya na mikoa kutojihusisha na siasa za vyama

Hili nalo ni kinyume na itikadi za Magufuli ambaye anachanganya sana mambo ya chama na serikali, ikiwemo anateua makada wa vyama katika nafasi mbalimbali na mashirika ya umma , hata wakurugenzi wa Halmashauri, pia shughuli za CCM kuzifanyia Ikulu

Kingine ni hii kusema kuwa eti wabunge kama Nape n Bashe ndio wanaotakiwa CCM, wabunge wanooonekana ni waasi mara nyingi na hata Nape alipokosoa bungeni ishu ya korosho na kusema CCM itashindwa uchaguzi kusini, JPM alitamka na bila kumtaja jina na kusema aondoke....yaani hamtaki kabisa

Pia JPM amekua akionekana kuwatisha wabunge kwa njia indirect mara kadhaa kwa kutamka kila mara kuwa Naangalia Sana Bunge ( kutuma ujumbe wa Be careful, i'm watching you)

Pia kuna kipindi alimtuma prof. Mpango awapelekee ujumbe live bungeni baada yq kusikika wakikosoa mpango wa ujenzi wa Stieglers Gorge

Muda mfupi tu, ameisha ichoka kazi?
 
CCM Lowasa aliamini bila yeye na Kingunge CCM inakufa Sababu waliamini kuwa wao ndio wenye hisa nyingi CCM kilichowakuta hawasau milele Na CCM iko pale pale.
Duuh huu ni uzi mpya au wa Thompson, mbona mambo gongana!
 
CCM Lowasa aliamini bila yeye na Kingunge CCM inakufa Sababu waliamini kuwa wao ndio wenye hisa nyingi CCM kilichowakuta hawasau milele Na CCM iko pale pale.
Bashiru anajielewa siyo bogus kama wana CCM wengi mlivyo anajua maana ya kuikosoa serikali.mtabaki hivyohivyo.
 
CCM Lowasa aliamini bila yeye na Kingunge CCM inakufa Sababu waliamini kuwa wao ndio wenye hisa nyingi CCM kilichowakuta hawasau milele Na CCM iko pale pale.

Ccm haitegemei nguvu ya wanachama wake kuwa hai, bali inategemea kofia ya mwenyekiti wake kupitia cheo chake cha amiri jeshi mkuu. Na kwa jinsi ilivyo katiba yetu rais yuko juu ya sheria, hivyo taasisi zote zinafuata amri toka juu kwanza kisha sheria ndio zinafuata. Hakuna taasisi yoyote inayoweza kupinga matakwa ya rais hata kama ni kinyume na sheria. Na mfano halisi ni chini ya utawala huu.
 
Eti kuna mbunge wa ccm anatembea na mbunge upinzani namtaka aache mara moja yaani jamaa lile kwenye kichwa ni kweupe kabisa
Tena alifikia mahali anasema " nimemwambia na baba yake amuonye ...." sasa hapo si mambo hadharani? nani yuko na mwanae wa kike Bungeni zaidi ya Abdalla Bulembo na Binti yake?
Ila vijana wabunge wa Upinzani nao wamezidi bana! mbona mnawakanyaga sana hao wabunge wa kike wa CCM? ona mpaka Chama kama chama kinaona wivu kupitia mwenye kigoda mwenyewe!
 
Huyu ni msomi hawezi kuficha ukweli wa mambo. Siasa bila kukosolewa unakaribisha kifo cha haraka. Hayo ndiyo yatakayoiweka CCM mashakani.
 
Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru amenukuliwa akisema eti wale wabunge wanaoikosoa sana serikali bungeni ndio wanaotakiwa, la sivyo CCM itajifia!



Katibu mkuu huyu inaonekana haendani na Magufuli kwenye mambo mengi, kuanzia kwenye suala la katiba mpya ambayo alinukuliwa akisema hii haifai kwa mfumo wa vyama vingi akihojiwa na Azam Tv

Magufuli na wengine wanataka katiba hii hii inayompa rais madaraka mengi pamoja na nguvu nyingi pia CCM

Lingine ni suala la watendaji wa Serikali kujihusisha na mambo ya chama, katibu huyu alipiga marufuku watu kama wakuu wa wilaya na mikoa kutojihusisha na siasa za vyama

Hili nalo ni kinyume na itikadi za Magufuli ambaye anachanganya sana mambo ya chama na serikali, ikiwemo anateua makada wa vyama katika nafasi mbalimbali na mashirika ya umma , hata wakurugenzi wa Halmashauri, pia shughuli za CCM kuzifanyia Ikulu

Kingine ni hii kusema kuwa eti wabunge kama Nape n Bashe ndio wanaotakiwa CCM, wabunge wanooonekana ni waasi mara nyingi na hata Nape alipokosoa bungeni ishu ya korosho na kusema CCM itashindwa uchaguzi kusini, JPM alitamka na bila kumtaja jina na kusema aondoke....yaani hamtaki kabisa

Pia JPM amekua akionekana kuwatisha wabunge kwa njia indirect mara kadhaa kwa kutamka kila mara kuwa Naangalia Sana Bunge ( kutuma ujumbe wa Be careful, i'm watching you)

Pia kuna kipindi alimtuma prof. Mpango awapelekee ujumbe live bungeni baada yq kusikika wakikosoa mpango wa ujenzi wa Stieglers Gorge

[emoji102] [emoji102] [emoji86]
 
Wanaishangaa Demokrasia ilivyoshamiri ndani CCM walikuwa wanafikiri ni chama cha kufukuzana kama walivyomtimua Zitto.
Ila hii demokrasia ya 2015 iliyoruhusu kila anaejisikia achukue fomu ya kugombea uraisi imesha tu-cost tayari!
 
Tena alifikia mahali anasema " nimemwambia na baba yake amuonye ...." sasa hapo si mambo hadharani? nani yuko na mwanae wa kike Bungeni zaidi ya Abdalla Bulembo na Binti yake?
Ila vijana wabunge wa Upinzani nao wamezidi bana! mbona mnawakanyaga sana hao wabunge wa kike wa CCM? ona mpaka Chama kama chama kinaona wivu kupitia mwenye kigoda mwenyewe!
Hii inaonyesha watanzania bado tuko pamoja japo itikadi zetu ni tofauti!
 
Back
Top Bottom