Katibu Mkuu TAMISEMI 'amfunga breki' DC Polepole


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Katibu Mkuu,Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali ya Mitaa,Mhandisi Mussa Iyombe amemwagiza Mkuu wa Wilaya ya Ubungo Humphrey Polepole kuacha utaratibu wa wafanyabiashara wa Soko la Ndizi Mabibo uendelee.

Katibu Mkuu Iyombe ametoa agizo hilo jioni ya leo alipokutana na wawakilishi wa wafanyabiashara wa soko hilo ofisini kwake. Akitoa agizo hilo kupitia kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Ubungo,Katibu Mkuu Iyombe ametaka utaratibu wa kukusanya ushuru na ulipaji kodi uliokuwepo uendelee.

Katibu Mkuu Iyombe amesema kuwa kama kutakuwa na haja ya mabadiliko au maboresho yoyote,wafanyabiashara wahusishwe. DC Polepole 'alilichukua kimabavu' soko la Mabibo na kuanza kukusanya mapato sokoni hapo kupitia watumishi wa Halmashauri bila kujali uwepo wa Kampuni ya Majimoto ya wafanyabiashara hao iliyopangishwa eneo hilo na Kiwanda cha Urafiki,mmiliki wa eneo husika.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
373
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 373 80
Ndio maana Hamphrey Polepole alitoa maoni mazuri sana katika makongamano ya Rasimu ya Warioba kuwa Wakuu wa Mikoa na Wilaya hawana kazi. Hivi vyeo vifute. Kwa nini Raisi wetu mpendwa hataki kufuata ushauri wa HampreyPolepole?
 
binjo

binjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2016
Messages
2,124
Likes
1,193
Points
280
binjo

binjo

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2016
2,124 1,193 280
Duuuuh bila shaka POLEPOLE atakuwa bilionea mda si mrefu .
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,428
Likes
73,946
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,428 73,946 280
Ngojeni uchaguzi mdogo wa madiwani upite muone watakavyowageuka.
 
LH XiV

LH XiV

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2016
Messages
348
Likes
346
Points
80
LH XiV

LH XiV

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2016
348 346 80
Nchi hii imekuwa kama shule kila mwalimu anafundisha somo lake kwa wanafunzi wale wale na lengo ni moja tu kufaulisha mitihani na sio kumjenga mwanafunzi kuelewa somo husika
 
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
1,728
Likes
1,009
Points
280
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
1,728 1,009 280
walishaambiwa hakutegemea kuteuliwa na wala hawakuzunguka nchi nzima kuomba kura
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,943
Likes
1,560
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,943 1,560 280
utawala uliofitinika miluzi mingi humchanganya mbwa ndio kinachotokea ha ha ha no rule of order kila mtu matamko makatazo majigambo wanadhani nchi ni kichaka unatawala utakavyo sasa hao wawakilishi wa mkulu waliogawanywa na kupewa maagizo mkanganyo wanajisikiaje si ni kama wapuzi sasa kata 20 tu tayari hongo na kuvurugaa utaratibu halafu wanajifaanya sisi watanzania hatuelewi upuuzi sana aisee
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
Naona Baada ya Hili Karipio,Polepole Atatoka Hadharani na Kuliunga Mkono Tamko Hilo kwa Kukiri Kuwa Vyeo vya uDC na uRC,Havina Tija!Kama Yeye Alivyooneshwa Leo!
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
utawala uliofitinika miluzi mingi humchanganya mbwa ndio kinachotokea ha ha ha no rule of order kila mtu matamko makatazo majigambo wanadhani nchi ni kichaka unatawala utakavyo sasa hao wawakilishi wa mkulu waliogawanywa na kupewa maagizo mkanganyo wanajisikiaje si ni kama wapuzi sasa kata 20 tu tayari hongo na kuvurugaa utaratibu halafu wanajifaanya sisi watanzania hatuelewi upuuzi sana aisee
Kata Ishirini Zinaitoa Jasho CCM...
 
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2016
Messages
830
Likes
430
Points
80
Age
65
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2016
830 430 80
Kwani hao wafanyibiashara wanakusanya hayo mapato kwa niaba ya halimashauri?Kama sio Katibu haoni kwamba anaikosesha halimashauri mapato?Na hata kama hao wafanyibiashara wanakusanya mapato kwa niaba ya serikali labda DC kaona kuna ujuaji.Dah,pole zake Humphrey,siasa ni ngumu sana.Kiutendaji hii inakatisha tamaa sana.Humprey aachie ngazi tu,hatawezana na waswahili hao.
Katibu Mkuu,Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali ya Mitaa,Mhandisi Mussa Iyombe amemwagiza Mkuu wa Wilaya ya Ubungo Humphrey Polepole kuacha utaratibu wa wafanyabiashara wa Soko la Ndizi Mabibo uendelee.

Katibu Mkuu Iyombe ametoa agizo hilo jioni ya leo alipokutana na wawakilishi wa wafanyabiashara wa soko hilo ofisini kwake. Akitoa agizo hilo kupitia kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Ubungo,Katibu Mkuu Iyombe ametaka utaratibu wa kukusanya ushuru na ulipaji kodi uliokuwepo uendelee.

Katibu Mkuu Iyombe amesema kuwa kama kutakuwa na haja ya mabadiliko au maboresho yoyote,wafanyabiashara wahusishwe. DC Polepole 'alilichukua kimabavu' soko la Mabibo na kuanza kukusanya mapato sokoni hapo kupitia watumishi wa Halmashauri bila kujali uwepo wa Kampuni ya Majimoto ya wafanyabiashara hao iliyopangishwa eneo hilo na Kiwanda cha Urafiki,mmiliki wa eneo husika.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,943
Likes
1,560
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,943 1,560 280
Kwani hao wafanyibiashara wanakusanya hayo mapato kwa niaba ya halimashauri?Kama sio Katibu haoni kwamba anaikosesha halimashauri mapato?Na hata kama hao wafanyibiashara wanakusanya mapato kwa niaba ya serikali labda DC kaona kuna ujuaji.Dah,pole zake Humphrey,siasa ni ngumu sana.Kiutendaji hii inakatisha tamaa sana.Humprey aachie ngazi tu,hatawezana na waswahili hao.
Polepole amepata pigo la Mwenyezzi Mungu kwa usaliti wake amekaa na mkuu wa mkoa anayemuogopa asije akapewa yeye ukuu wa mkoa kwa sababu kichwani mwake hana mipango sasa wanamkandamiza amebaki kulalama facebook wanajifaanya hawaoni hilo ndilo tunda la kusaliti wananchi na kutukana watu wazima bado kufa tu kwa sasa ni very irrelevant hawezi hata sema kitu channel ten watu wakamsikiliza
 
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
1,394
Likes
685
Points
280
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
1,394 685 280
Katibu Mkuu,Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali ya Mitaa,Mhandisi Mussa Iyombe amemwagiza Mkuu wa Wilaya ya Ubungo Humphrey Polepole kuacha utaratibu wa wafanyabiashara wa Soko la Ndizi Mabibo uendelee.

Katibu Mkuu Iyombe ametoa agizo hilo jioni ya leo alipokutana na wawakilishi wa wafanyabiashara wa soko hilo ofisini kwake. Akitoa agizo hilo kupitia kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Ubungo,Katibu Mkuu Iyombe ametaka utaratibu wa kukusanya ushuru na ulipaji kodi uliokuwepo uendelee.

Katibu Mkuu Iyombe amesema kuwa kama kutakuwa na haja ya mabadiliko au maboresho yoyote,wafanyabiashara wahusishwe. DC Polepole 'alilichukua kimabavu' soko la Mabibo na kuanza kukusanya mapato sokoni hapo kupitia watumishi wa Halmashauri bila kujali uwepo wa Kampuni ya Majimoto ya wafanyabiashara hao iliyopangishwa eneo hilo na Kiwanda cha Urafiki,mmiliki wa eneo husika.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Yaani Polepole ndiye kapotea stepu namna hiyo!! Mwendo wa mdundo wa kuporomoka kisiasa actually siasa haimfai kabisa kafanye shuhuli za fani yake.
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,730
Likes
9,527
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,730 9,527 280
Slow slow si alisema u -DC ni upuuzi
 
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
620
Likes
237
Points
60
Age
49
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
620 237 60
Kule kwetu musoma alikosa kazi ya kufanya akawa anakimbizana na wakokosi (wavuvi) alama za nyakati zikatumika u dc si kazi ni propaganda tu
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,578
Likes
1,015
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,578 1,015 280
Tunajenga nyumba moja halafu tunagombania matofali
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,611
Likes
13,071
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,611 13,071 280
Atawaita wakuu wa mikoa na wilaya halafu atawaagiza wakafanye kazi vile waonavyo kuwa inafaa, na yeye anawapa support ya 100%, akitokea mtu wa kuwazuia wamwambie yeye (raid) ndiye aliyewatuma, hivyo mtu Huyo akamuulize rais.
Mimi nahisi labda wakati anatoa matamko anakua hajaambiwa au hajui kuwa anasikika au yatarushwa ili kusikika nchi nzima.
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304