Kati ya Baba na Mtoto yupi yuko sahihi....!!

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,281
2,000
Baba kamuuliza mtoto wake

Baba. "Mwanangu eti BIBILIA kwa kiingereza inaitwaje?
Mtoto. "GRANDMOTHER CRY"
saizi mtoto anakichezea kichapo..
Yupi yuko sahihi..hapo
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,102
2,000
Ni sawa na kusema tofauti kati ya Barrick na Acacia. Ni kampuni mbili tofauti kwa sheria za uanzishwaji wa makampuni TZ. Sasa Bibi-lia na Biblia wapi na wapi?!. Dogo yupo sahihi. Bibi-lia=Grandmother-Cry. Dingi hapo ni kama Bunge la TZ. Ni mapoyoyo na kudunda meza kwa ndiooooo Barick=Acacia. Tumeibiwa bila Acacia kuwa na leseni mpaka leo! Mfyuuuuu.
 

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,281
2,000
Ni sawa na kusema tofauti kati ya Barrick na Acacia. Ni kampuni mbili tofauti kwa sheria za uanzishwaji wa makampuni TZ. Sasa Bibi-lia na Biblia wapi na wapi?!. Dogo yupo sahihi. Bibi-lia=Grandmother-Cry. Dingi hapo ni kama Bunge la TZ. Ni mapoyoyo na kudunda meza kwa ndiooooo Barick=Acacia. Tumeibiwa bila Acacia kuwa na leseni mpaka leo! Mfyuuuuu.
ha ha ha... umeona eeh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom