Kati ya BABA au MAMA yupi ni mzazi halali? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya BABA au MAMA yupi ni mzazi halali?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Feb 10, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kutokana na utata unaojtokeza kwenye familia nyingi kiac cha kuleta kutoelewana juu ya watoto.hisia mbaya huwakumba hasa wanaume wakidhani watoto wale c wao.je nani mhusika mkuu wa swala hili?Wengi wamelea watoto wakidhani ni damu yao kumbe cha kike.
    NB:KITANDA HAKIZAI HARAMU
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,209
    Trophy Points: 280
    mama
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mbona title ya hii ni tofauti na content yake? Lakini definitely ni mama na ndiyo maana makabila mengine mjomba huwa na nguvu kuliko baba.

    Mama hawezi kudanganya na akizaa ataonekana tu lakini baba mmmmmmhhhhhh!
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mama
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa teknolojia ya sasa where DNA thing rules - wote ni wazazi, unless u can't afford the DNA related costs.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Una miaka mingapi wewe?
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,462
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    mama ndio anajua siri zote
     
  8. the kapex

    the kapex Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli unabaki palepale kuwa mzazi wa ukweli ni mama kwani ndie hasa tunaemwona na mimba kisha mtoto lakini baba anaweza kusingiziwa ili mradi mimba ilitungwa wakati mama akiwa katika ndoa
    Teacher Kapex
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    wote ni wazazi
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,760
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Maswali mengine ni kudhalilisha wazazi wetu. Wote ni wazazi kamili nukta..:sick::sick:
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,037
    Likes Received: 2,658
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi uliza hapa lakini sikupata msaada, je wale wanotokana na "sperm donnors" nao kwenye vyeti vyao huandikwa wale baba waliouza mbegu husika. Hili jambo kwangu ni tata vile vile, please help kwa anaejua. Kwa hapa mama haina tatizo, baba je?
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Daaa wote ni wazazi bwana, so long as umezaliwa ukawakuta na wamekulea wacha wote wastahili kuitwa wazazi.
     
  13. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,003
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Mama! Ampendae mama yako ndie baba yako waswhili husema!
     
  14. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wa ukweli mama, ndo maana hata ukijikwaa utaita mamaaaa!
    pia ukiwa na kitu kinakusibu utamwambia mama maana ndo ndugu yako na asili yako
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wazazi means 'wawili' yani Baba na Mama.
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha mambo zako ww!iz ndo story za kuku au yai nani katangulia.
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mtoto akiambiwa shuleni kamlete mzazi wako atampeleka nani?
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kutokana na baba kukabiliwa na majukum na kama mama ni mama wa nyumbani,bas mama ndo huenda shulen,ila ukikuta wote wanafanya kazi,mara mingi wafanyakaz wa ndani huchukua uhususika,au jirani hata rafk wa karbu na familia.
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,804
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukweli upo wazi kwamba mama ndie anayejua ukweli wa baba wa watoto. Kama mama yako hajatoa kauli ya kumkana baba yako basi huyo baba ndio baba yako halali. Kwa hiyo baba na mama ndio wazazi halali basi.
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    naona mmekosa la kujadili au vp okay lakn mm cpo huku
     
Loading...