• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

kathupuuu

B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,603
Points
2,000
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,603 2,000
hakika wale wazee wethangu wenye vitambi mpaka ukidondosha mia unamuita mtoto akuokote HAKA KATHUPU KANATUFAAA SANA WALAAAAAAAAH
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
4,174
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
4,174 2,000
Hamna kitu hapo mbona kawaida sana tu
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,603
Points
2,000
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,603 2,000
Hamna kitu hapo mbona kawaida sana tu
aaah mzee wezangu japo kizuri kipe haki yake ucheki mtoto alivyo jibinua picha ya kwaz..preshaaa inapanda preshaa inashukaa
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,475
Points
1,225
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,475 1,225
Aaaaagh umefanya nitende dhambi ya kuwaza. Tumwogope mungu
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,469
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,469 0
Hivi ukisukumwa na kuangukia kitambi unaweza kufa??? wenye vitambi msisogelee hapo kakipandisha midadi kanasukuma......
 
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
1,313
Points
2,000
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
1,313 2,000
Hivi ukisukumwa na kuangukia kitambi unaweza kufa??? wenye vitambi msisogelee hapo kakipandisha midadi kanasukuma......
Don't worry, helmet za tumbo soon zinakuja.
 
A

Awo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
794
Points
225
A

Awo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
794 225
Ala ! Kumbe ni chakula laiiini ya Askari Magereza.
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,603
Points
2,000
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,603 2,000
hivi ukisukumwa na kuangukia kitambi unaweza kufa??? Wenye vitambi msisogelee hapo kakipandisha midadi kanasukuma......
wenye vitambi ndo wanapenda sasa vithupu kama hivi kama mzee wa tot
 

Forum statistics

Threads 1,403,378
Members 531,207
Posts 34,421,753
Top