Katambi: Hatulei watoto katika misingi ya maadili wanakosa uzalendo

Katambi: Hatulei watoto katika misingi ya maadili wanakosa uzalendo

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,270
Reaction score
3,926
Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Patrobas Paschal Katambi akiwatunuku zawadi Wakaguzi na Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza na Idara ya Uhamiaji waliofanya vizuri zaidi katika utendaji kazi leo Machi 16, 2026 amesema kuwa ni wajibu kwa Jamii ya watanzania na Afrika na Dunia nzima kusimamia mmomonyoko wa Maadili kwani ndiyo chanzo cha rushwa, wizi, uvunjaji wa sheria, uwepo wa jinai na machafuko yote yanayotokea akisisitiza kuwa uzalendo na utaifa unaanzia katika ngazi ya familia.

 
So it means ccm viongozi wao wote walikosa maadili maana ndio chachu ya mabaya na maovu yote nchini ,
 
Vipi bosi wako yy alilelewa kwenye maadili gani mbona mikonon ya damu?
 
Patriotism hai-exist mahali pasipo na justice,kwa mfano yule Magafuli akikuhimiza kuwa mzalendo unaweza ukakubali na kutii sababu misimamo na matendo yake yalikua na uzalendo ndani yake
 
Wanasiasa maslahi yao yakiguswa lazima waanze porojo zao za uzalendo na hadithi kama hizo yaani utafikiri sao nido wazalendo namba moja wa taifa hili wakati hamna kitu.
 
Muda wa kulea watoto hatuna kwa sababu ya ugumu wa maisha hivyo tunatoa matunzo tu watoto wanajilea wenyewe
 
Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Patrobas Paschal Katambi akiwatunuku zawadi Wakaguzi na Jeshi la Polisi, Jeshi la Magereza na Idara ya Uhamiaji waliofanya vizuri zaidi katika utendaji kazi leo Machi 16, 2026 amesema kuwa ni wajibu kwa Jamii ya watanzania na Afrika na Dunia nzima kusimamia mmomonyoko wa Maadili kwani ndiyo chanzo cha rushwa, wizi, uvunjaji wa sheria, uwepo wa jinai na machafuko yote yanayotokea akisisitiza kuwa uzalendo na utaifa unaanzia katika ngazi ya familia.
Yeye mwenyewe hana uadilifu wowote. Mtu muadilifu hawezi kuwa mshirika katika njama za kujiweka madarakani.
 
Back
Top Bottom