Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kata K kwa vijana wetu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ndetichia, Jan 12, 2012.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    huyu kamera lilimkuta maeneo ya mujini bongo...
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    ndivyo walivyo watoto wa mujini..
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,399
    Likes Received: 3,565
    Trophy Points: 280
    Kama ni huyu mbona hata church anazama!!?? Hujawahi kuona kata K za ukweli!!!! mbaya zaidi chupi zinakuwa na rangi tifauti na ya dukani..............kuiga mambo usiyoyajua..wenzetu kata K ilikuwa nitangazo la kampuni fulani kupitia chupi husika a hasa mastaa wanalipa pesa nyingi tu kufanya hivyo...inanikumbusha pia stroy ya mpasuo kwamba ni dada ambayesketi yake baada ya kushonwa haikumtosha maeneo ya maungio hivyo akaomba ikatwe kidogo (mpasuo) ili kitambaa hicho kiungwe na kumtosha kiunoni .......baadaye imekuwa ni fasheni.......
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hawajielewi
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,596
    Likes Received: 2,128
    Trophy Points: 280
    mi naona kavaa kiheshima. wenzake wanavaa kata K kuanzia suruali hadi chupi. Mia
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa hawajui wanalolifanya...! jamaa mmoja magomeni nusura aliwe kiboga na mabaharia wakigiriki kwa kutokujua ni position ipi ya sikio anatakiwa kuvaa heleni...!
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu jamaa anahabari kuwa ulimpiga picha!!?mbona kama vile hajui chochot[​IMG]e na yuko na mishemishe zake!!!!watch out
     
  8. t

    tshaka Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kachoka na kivuko cha kigamboni anaelekea chuoni IFM hapo karibu na jengo la utumishi kivukoni,maisha magumu mpaka kwenye nguo zao![​IMG]e na yuko na mishemishe zake!!!!watch out[/QUOTE]
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    mpaka ukweni unnakwenda na kata K duh
     
  10. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wa Cameron, upuuzi mtupu
     
  11. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sipendi tabia ya vijana wa kiume kuacha chuoi nje nje. Tusaidie kuwashauri vijana wetu.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mbona kama amebeba kibegi cha ki-Obameroon??
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi ntaendelea kuvaa hivi hata nikichekwa

    [​IMG]
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wanasema wanakwenda na wakati kumbe wanapotea na wakati.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    umeona enhee...
     
  16. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Mmeshndwa kuwapatia vazi la taif wacha vijana wajivalie..kila ktu tumeiga,kama vpi 2rudi zama zle kwa wanawake kuacha maziwa nje na kufunika nyeti kwa majani,
     
  17. D

    Dina JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi hizo suruali huwa wanazibana na nini mpaka haziporomoki?
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,532
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Aaah! Kila mtu na Maisha yake! Mind yo own damn business.
     
  19. T

    TUMY JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mbona kawaida sana mkuu:photo:
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,313
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hawa vijana bwana
     
Loading...