Kasi ya Mwigulu, Nape itakiangamiza CCM


bullet proof

bullet proof

Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
58
Likes
0
Points
0
bullet proof

bullet proof

Member
Joined Sep 19, 2012
58 0 0
Kwanza kabisa nieleze tu kwamba mimi ni mpenzi na mwanachama wa CCM, ila nashitushwa sana na kasi ya viongozi hawa wa chama, Mwigulu (naibu katibu mkuu) na Nape (katibu mwenezi).

Viongozi hawa ni ukweli uliowazi kuwa wameshindwa kabisa kukiongoza chama kwa imani na itikadi za CCM. Wanatumia muda mwingi kushindana/kugombana na Chadema badala ya kuwa na mipango thabiti ya kukiimarisha chama. Matokeo ya aina ya siasa zao ni:

Kwanza, wanazidisha mpasuko wa kisiasa ndani ya chama cha mapinduzi. Hii ni kwa namna wanavyopitiwa na vuguvugu la kisiasa nchini linaloongozwa na CHADEMA kwa 'lebo' ya ufisadi. Hili liliwafanya waje na kauli mbiu ya kujivua gamba kwa wanaCCM 'wanaotuhumiwa' (kwa sababu za kisiasa) bila kujua kwamba kwa kufanya hivi wanakiongezea nguvu CHADEMA.

Pili, siasa zao za mabavu na ubabe zinaamsha chuki za wananchi dhidi ya CCM. Vyovyote inavyokuwa, watz hubaki kuwa wapenda amani tu. Matukio ya hv karibuni yanavyofanywa na viongozi hawa, hasa Nchemba, yanafanya CCM kichukiwe 7ana
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060