Kashifa nzito jeshi la polisi

Kashifa nzito jeshi la polisi

Ndio maana ndugu au mwanangu akichaguliwa police namshauri bora akawe machinga kariakoo
 
f53d83bcd5d08008e56253b450cbe9e5.jpg


Kumbe wanatupwa uko kila siku.

Sasa kama watu wameshawaona kila Mala maana yake nini?

Hivi kuangaika na Lema na Max wakati watu wanakufa maana yake nini?..

Wanaokufa ni wakina nani na wanatoka wapi?

Ben Saanane yupo wapi?

Police acheni siasa fanyeni mambo ya msingi.

Nchi inapelekwapelekwa hovyo, haina tofauti na kama ile miaka ya 60 wakati mamafia walivyosumbua New York na kuua watu. Nchi imekuwa ya kimafia ukiwabishia au kuwakosoa basi unauwawa. Huu utawala wa kidikitekta wa Magufuli utaangamiza familia nyingi sana mpaka akimaliza muda wake. Kuna haja ya kubadili katiba ili pindi watakapomaliza muda wao tuwahukumu kwa matendo yao ya kipumbavu
 
f53d83bcd5d08008e56253b450cbe9e5.jpg


Kumbe wanatupwa uko kila siku.

Sasa kama watu wameshawaona kila Mala maana yake nini?

Hivi kuangaika na Lema na Max wakati watu wanakufa maana yake nini?..

Wanaokufa ni wakina nani na wanatoka wapi?

Ben Saanane yupo wapi?

Police acheni siasa fanyeni mambo ya msingi.
polisisiemu
 
Nchi inapelekwapelekwa hovyo, haina tofauti na kama ile miaka ya 60 wakati mamafia walivyosumbua New York na kuua watu. Nchi imekuwa ya kimafia ukiwabishia au kuwakosoa basi unauwawa. Huu utawala wa kidikitekta wa Magufuli utaangamiza familia nyingi sana mpaka akimaliza muda wake. Kuna haja ya kubadili katiba ili pindi watakapomaliza muda wao tuwahukumu kwa matendo yao ya kipumbavu
nani atabadili katiba nawakati chama kwanzaaaa
 
Back
Top Bottom