Kashifa nzito jeshi la polisi

Kashifa nzito jeshi la polisi

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,706
Reaction score
58,793
f53d83bcd5d08008e56253b450cbe9e5.jpg


Kumbe wanatupwa uko kila siku.

Sasa kama watu wameshawaona kila Mala maana yake nini?

Hivi kuangaika na Lema na Max wakati watu wanakufa maana yake nini?..

Wanaokufa ni wakina nani na wanatoka wapi?

Ben Saanane yupo wapi?

Police acheni siasa fanyeni mambo ya msingi.
 
Watalipa siku ya Hukumu..

Wapuuzi kabisa- wanamihemko ya kisiasa tuu, mpaka wanakera.
 
f53d83bcd5d08008e56253b450cbe9e5.jpg


Kumbe wanatupwa uko kila siku.

Sasa kama watu wameshawaona kila Mala maana yake nini?

Hivi kuangaika na Lema na Max wakati watu wanakufa maana yake nini?..

Wanaokufa ni wakina nani na wanatoka wapi?

Ben Saanane yupo wapi?

Police acheni siasa fanyeni mambo ya msingi.
Maji ya mto ruvu ndo hayo hayo tunatumia dsm
 
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 
Kama tu CCTV wanashindwa kuziweka kwenye vituo vyao vya police majambazi yanaingia yanachukua bunduki wataweza uko polini?
Aisee Hii jumba linahitaji maombezi na maombezi ya mfululizo kutwa kuchwa utoke ukoko kwenye Bongo zetu.
 
Back
Top Bottom