Kashifa nzito jeshi la polisi

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,034
2,000


Kumbe wanatupwa uko kila siku.

Sasa kama watu wameshawaona kila Mala maana yake nini?

Hivi kuangaika na Lema na Max wakati watu wanakufa maana yake nini?..

Wanaokufa ni wakina nani na wanatoka wapi?

Ben Saanane yupo wapi?

Police acheni siasa fanyeni mambo ya msingi.
 

tereweni

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
585
500
Watalipa siku ya Hukumu..

Wapuuzi kabisa- wanamihemko ya kisiasa tuu, mpaka wanakera.
 

ZIRO

JF-Expert Member
Nov 10, 2014
899
1,000


Kumbe wanatupwa uko kila siku.

Sasa kama watu wameshawaona kila Mala maana yake nini?

Hivi kuangaika na Lema na Max wakati watu wanakufa maana yake nini?..

Wanaokufa ni wakina nani na wanatoka wapi?

Ben Saanane yupo wapi?

Police acheni siasa fanyeni mambo ya msingi.
Maji ya mto ruvu ndo hayo hayo tunatumia dsm
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom