Kashfa ya Richmond: Lowassa, Karamagi na Dkt. Msabaha Wajiuzulu

Kashfa ya Richmond: Lowassa, Karamagi na Dkt. Msabaha Wajiuzulu

Serikali
 

Attachments

  • 1438097521768.jpg
    1438097521768.jpg
    30.2 KB · Views: 700
Alikuwa wapi kuyasema hayo kama kweli anatuhurumia Watanzania alipoona tunanyonywa hadi leo ndiyo anayasema hayo baada ya kukosa kuteuliwa kupeperusha bendera ya CCM,leo kaamua kuhamia CDM anajifanya mwenye huruma kwa Wtz.Hana jipya huyu Lowassa alishatuumiza anataka nafasi ya kuendelea kutuumiza.Akili ya kuambiwa ongeza na yako usiaminishwe kila kitu.
 
Bungeni wakati wa kujadiri sakata la escrow. Mbowe alishataja waziwazi mikataba inayohusu umeme ilikoanzia, nani alianzisha, na nani amehitimisha. Alimtaja wazi wazi JK
 
Ripoti ya Mwakyembe ipo wazi uhusika wake, hizo ni porojo zake tu kuwapinga changa la macho the new ukawa, akiingia madarakani atageuka na kuwakumbuka wale kambi yake aliyokuwa nayo kwa miaka karibu nane iliyopita
 
Lowassa:"Nilimpelekea documents mwanasheria mkuu ambaye alikuwa Johnson Mwanyika kwamba inaonekana Richmond siyo halali. Ila baada ya siku tano nilipoona kuwa mwanasheria mkuu hatekelezi maoni yangu nikaamua kuitisha kikao ambacho kiliongozwa na katibu mkuu kiongozi pamoja na makatibu wakuu wahusika wa Richmond. Grey Mgonja akaomba hudhuru wa saa moja akatoka nje kuongea na simu. Aliporudi ndani akasema kuwa mamlaka ya juu imeagiza kuwa kila kitu kuhusu Richmond kiendelee kama ilivyopangwa na mkataba ni halali. Mimi Lowassa ningeongea tena nini? "

Mngemuuliza mwenyekiti je ile list ya mafisadi ilikuwa kabla au badala ya Richmond? Na kama ni baada ni ufisadi upi wa huyo mwanakondoo wa leo? Atakapo tupa hilo jibu basi atuaminishe kweli alionewa na JK lakini pia huo uonezi unawahusu Chadema ambapo leo amekimbilia ili kutimiza azma yake; Je ni kwanini Chadema walipomtuhumu asingetoka kwa kujua ubovu wa system na dhuuma za CCM ili apate sababu ya kuiongoza Tanzania baada ya kutumikia mfumo mpya ambao leo anataka kutuaminisha ndiyo ulio bora kuliko ule ulio mbeba tangu 2005 alipounda mtandao?

Je si yeye alituaminisha watanzania huyo leo anayemtuhumu ndiye mtu bora wakutupa maisha bora? Imekuaje leo hii yeye amgeuke mtu ambaye hajakutana naye barabarani kuwa ndiye mbaya wetu na yeye ndiye mwokozi wetu?

I have my last cards and will play accordingly...kila la heri mtu wangu!
 
Alikuwa wapi kuyasema hayo kama kweli anatuhurumia Watanzania alipoona tunanyonywa hadi leo ndiyo anayasema hayo baada ya kukosa kuteuliwa kupeperusha bendera ya CCM,leo kaamua kuhamia CDM anajifanya mwenye huruma kwa Wtz.Hana jipya huyu Lowassa alishatuumiza anataka nafasi ya kuendelea kutuumiza.Akili ya kuambiwa ongeza na yako usiaminishwe kila kitu.
Walijua atayasema na atachukua hatua akishafika Ikulu, ndiyo maana wakamuita eti ni mtu wa kulipiza visasi.
Lakini ukweli wa jambo hili si Mbowe alishausema wakati wa kujadili sakata la escrow, kwamba JK ndiye alianzisha akiwa waziri na akalihitimisha akiwa rais - period
 
Hill alolilolisema sio jipya lilijulikana ila Leo limethibitishwa
 
Mngemuuliza mwenyekiti je ile list ya mafisadi ilikuwa kabla au badala ya Richmond? Na kama ni baada ni ufisadi upi wa huyo mwanakondoo wa leo? Atakapo tupa hilo jibu basi atuaminishe kweli alionewa na JK lakini pia huo uonezi unawahusu Chadema ambapo leo amekimbilia ili kutimiza azma yake; Je ni kwanini Chadema walipomtuhumu asingetoka kwa kujua ubovu wa system na dhuuma za CCM ili apate sababu ya kuiongoza Tanzania baada ya kutumikia mfumo mpya ambao leo anataka kutuaminisha ndiyo ulio bora kuliko ule ulio mbeba tangu 2005 alipounda mtandao?

Je si yeye alituaminisha watanzania huyo leo anayemtuhumu ndiye mtu bora wakutupa maisha bora? Imekuaje leo hii yeye amgeuke mtu ambaye hajakutana naye barabarani kuwa ndiye mbaya wetu na yeye ndiye mwokozi wetu?

I have my last cards and will play accordingly...kila la heri mtu wangu!
Umemsikia Mbowe aliposema over my dead body? Tafakari
 
Mamlaka za juu ziongee na mwanasheria mkuu badala ya PM! Huo ni uongo, je kwa nini hakuwasiliana na hiyo mamlaka ukizingatia naye alikuwa part of mamlaka za juu.
 
Asingekatwa tungejuaje?


Good question.

Angeteuliwa kuwa mgombea wa CCM angetoka na kusifia kila kitu.

Sijui humu ndani kuna mataahira wangapi., lakini siwezi kuwa mmoja wa machizi wanaoweza kuamini dhamira ya Lowassa ni njema, baada ya kukaa kimya kwa miaka 8 kuhusu kitu alichojua ni kosa,au kuhusu ushiriki wake.

lakin kwa kuwa shake before use wako wengi,kuna watu watakunywa hii kool aid bila hata ku-shake well before drinking.
 
hamna kitu apo! Lowasa anahusika direct, kwani sahihi ni ya nani? sheria inambana 1 kwa 1.
ni sawa na wewe umuue mtu afu useme mamaako ndo alikwambia uue tena bila ushaidi! nan atahukumiwa?

Una elimu kiasi gani? Samahani kwa kuhoji uwezo mdogo wa uelewa ulio nao. Sijui umeingiaje JF!
 
Back
Top Bottom