Kashfa ya ngono yamtatiza mgombea urais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa ya ngono yamtatiza mgombea urais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Nov 8, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwanasiasa mashuhuri anayegombea tiketi ya urais ya chama cha Republicans nchini Marekani, amekanusha madai mapya kuwa alijaribu kumlazimisha mwanamke mmoja kufanya mapenzi naye.

    Herman Cain anaongoza wanaogombea tiketi hiyo ilikukabiliana na Rais Barack Obama kwenye uchaguzi mwakani.
    Akizungumza kwenye runinga ya ABC, Bw Cain amesema madai hayo ni ya uongo na atayajibu ipasavyo katika mkutano na waandishi wa habari leo jumanne.

    Bi Sharon Bialek, ndiye mwanamke wa kwanza kujitokeza hadharani kudai kuwa Bw Cain, alijaribu kufanya mapenzi naye kwa lazima miaka kumi na minne iliyopita wakati akitafuta kazi.

    Huyo ni mwanamke wa nne kutoa madai hayo na maswali kuhusu tabia ya mwanasiasa huyo huenda yakaathiri mikakati yake ya kugombea urais

    Sourse BBC
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    zilipendwa! sasa kama bibie aliombwa kimya kimya ndo nini kuja kumtangazia mwenzake? sifa tu!
     
  3. z

    zakazaka Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zinaa kwao hao ni ibada.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,525
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    yaani asiseme siku zote hizo,aje kusema sasa wakati gari lishawaka! Nalog off
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    atakuwa katumwa huyo
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siasa na kuchafuana ni njenje
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    umeona eh? aoneshe ushahidi kuwa alishawahi kupeleka hayo madai kokote, hata kwa rafiki yake potelea mbali!
     
Loading...