Kashfa nyingine ya polisi Arusha mahabusu mwingine atoroka kwenye karandika. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa nyingine ya polisi Arusha mahabusu mwingine atoroka kwenye karandika.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, Oct 6, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 1,012
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Jana mahabusu waliokuwa wanapelekwa monduli mahakamani ametoroka kwenye karandinga la polisi baada ya kutoboa bati la karandinga hilo ambalo limeoza kutokana na mikojo ya mahabusu na kutokea chini ya gari na kuishia.polisi wa arusha wanawazia chadema tuu.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Usalama wa raia unawekwa rehani na bado watu wako ofisini! Hapa mkuu wa Magereza alitakiwa aachie ngazi mara moja.
     
  3. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,860
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Ni zaidi ya uzembe
     
  4. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Utasikia msemaji wa polisi anasema kuwa mahabusu huyo ametoroshwa na Chadema, manake njiani waliona ofisi za Tawi mojawapo la Chadema lilikuwa wazi!
     
  5. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,379
    Likes Received: 27,797
    Trophy Points: 280
    Wanaua soo tu hoa, ilu mjiulize kama huyu mtuhumiwa nae kesi yake ni ya kisiasa.
     
  6. M

    Masterproud JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 444
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inasemekana mahabusu hao wanahusika na kesi ya mauaji ya kiongozi wa chadema Arusha. Sasaa dah... isije ikawa ni game
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hii ya wauwaji narudia kusema ni game.
     
  8. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,015
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    vitu vingine ata ukijuliza huwezi kupata jibu,utaishia tu kutafuta dawa za kutuliza headache
     
  9. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,015
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    kaka tutaumizana mbavu jamani,tuhurumiane.
     
  10. kijenge

    kijenge Senior Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    magereza hawausiki wanausika polisi.polisi magereza polisi mahabusu.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mchezn mchafu
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Askari kanyang'anywa smg? Bado yupo kazini kweli?
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,599
    Trophy Points: 280
    Only in Tanzania!!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaa......kwani alinyang'anywa au aliwapa waondoke nayo?
     
  15. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,136
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Sawasawa tu mabwege tu hao. Ningekuwa mimi JK ningevunja jeshi lote la polisi na wanajeshi wote wangechukua nafasi. Kichaka cha uovu Tanzania ni jeshi la Polisi.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Jeshi letu la polisi linaitaji kufanyiwa marekebisho makubwa, juzi tumeona watuhumia wa mauaji wakitoroka mbele ya polisi, leo tena watuhumiwa wengine wamewatoroka polisi, Mwema upo wapi toka lini watuhumiwa wa mauaji wakalindwa na polisi mmoja, ikiwa kesi ya Lulu analindwa na polisi wanne kwa nini watuhumiwa wa mauaji sehemu zingine hawapewi ulinzi wa kutosha.
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Nilikuwaga naona kwenye movie za kihindi star anatoroka,hawamkamati tena mpaka mwisho wa movie so naona zimeanza bila chenga mpaka UTAWALA HUU HUISHE.
     
  18. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,755
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa nini asiwe kazini? Watuhumiwa ni waliomwua Mwenyekiti wa CHADEMA.
     
  19. m

    mjt Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni uzembe mkubwa kwa jeshi la polisi na inapaswa OCD awajibishwe kwa kosa hilo. vinginevyo mchezo wa kuigiza kila kukicha
     
  20. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nauliza intelijensia alikuwa wapi wakati mtuhumiwa anatoroka?? alitumia kitu kizito kukata bati la karandinga??


    my take: Polisi/magereza waache mara moja kubeba mahabusu kwenye karandinga! watetezi wa haki za binadamu mko wapi?
     
Loading...