Kashfa nyingine ya Obama

Kashfa nyingine ya Obama

Black Sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Posts
35,079
Reaction score
60,775
Yasemekana Obama na Beyonce wana uhusiano.....
 

Attachments

  • 1392106306124.jpg
    1392106306124.jpg
    31 KB · Views: 906
  • 1392106348821.jpg
    1392106348821.jpg
    32.7 KB · Views: 831
si hiyo tu...pia anauhusiano wa ki.ng.ono na wema sepetu.
 
ebwanae hii kama kweli vile jamaaa kama ananyemelea manake nayeye ni mkali kwa mambo hayo ngoja tusubiri kitakachojiri
 
Back
Top Bottom