Kaseja Kulikoni Stars

Middle

JF-Expert Member
Feb 7, 2007
243
195
sijaelewa kinachomkuta Juma kaseja katika team ya Taifa kwani ni kweli hastaili kucheza?au kocha anambania?
 

Dabil

JF-Expert Member
Sep 30, 2021
2,755
2,000
Mleta uzi ni mkongwe JF inafunguliwa 2007 na yeye kajiunga
 
  • Thanks
Reactions: cmp

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom