Karibuni zanzibar kisiwa cha wastaarabu

Karibuni zanzibar kisiwa cha wastaarabu

Dini yao imechafua visiwa itaja kuwa enep la magaidi badae tusipo visimamia visiwa vya zenji.watu wake akili ndogo huamini dini yao tu hakuna ustarabu kule.dunia ipo ulaya na marekani.
 
dini yao imechafua visiwa itaja kuwa enep la magaidi badae tusipo visimamia visiwa vya zenji.watu wake akili ndogo huamini dini yao tu hakuna ustarabu kule.dunia ipo ulaya na marekani.

una uhakika mkuu
 
Kama hujafika/hujaishi kaa usiponde wala usisifu! Kwa sisi tulofulika zenji ndo tunajua jinsi watu wengi wakule(sio wote lakini) walivyo wastaarabu na wakarimu.

Wanapenda sana na kutunza maadili katika kuzungumza na kutenda.
Ntarudi Siku moja zenji mkoa wakusini kianga.
 
mtoa post atakuwa mtu wa zenji,wazanzibari ni wabaguz sana tofaut na wakienda bara,hvi visiwa vimelaniwa kuna mambo ya kshenz yanayofanyika pale unaweza usiamini,nilikaa mwanakwerekwe miez mitatu.halafu mpemba na muunguja hawapendani,zanzibar pamelanika kuna mashoga kila baada ya nyumba tatu,ukiwaudh hawakawii kukutumia chombo (jini),mabint zao wengi wanaliwa PETE,mambo yanayofanyika katika beach zao utatapika. wanasayansi wanasema hvi visiwa vitapotea na maji ya bahari,
 
Back
Top Bottom