BelindaJacob Platinum Member Joined Nov 24, 2008 Posts 6,494 Reaction score 4,079 Feb 24, 2012 #21 Uwii speaker, umenikumbusha mtoriii!..Easter inabidi nipande huko, inshallah!!
Speaker JF-Expert Member Joined Aug 12, 2010 Posts 6,324 Reaction score 2,244 Feb 24, 2012 Thread starter #22 BelindaJacob said: Uwii speaker, umenikumbusha mtoriii!..Easter inabidi nipande huko, inshallah!! Click to expand... Na wewe ume nikumbusha wakati sikutaka kuula hivi karibuni maana uli niongeza uzito kweli kweli.
BelindaJacob said: Uwii speaker, umenikumbusha mtoriii!..Easter inabidi nipande huko, inshallah!! Click to expand... Na wewe ume nikumbusha wakati sikutaka kuula hivi karibuni maana uli niongeza uzito kweli kweli.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 26, 2012 #23 Speaker said: Hii ndio moshi yenyewe,... Click to expand... Kweli huko ni kwakuja
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,852 Feb 27, 2012 #24 BelindaJacob said: Uwii speaker, umenikumbusha mtoriii!..Easter inabidi nipande huko, inshallah!! Click to expand... jamani mtoriii, lazima utoke shavu.
BelindaJacob said: Uwii speaker, umenikumbusha mtoriii!..Easter inabidi nipande huko, inshallah!! Click to expand... jamani mtoriii, lazima utoke shavu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 27, 2012 #25 Moshi washaanza kuchoka siku hizi....na wasipoangalia watapoteza umaarufu kabsaaaa
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,994 Reaction score 5,234 Feb 27, 2012 #26 Speaker said: hapo umefika bwashee,...kila kitu utapata Click to expand... Kwa picha hii nakata rufaa kwa invisible aiondoe,maana mimi sina kawaida ya kutokwa mate kwa picha za mtandaoni lakini kwa hii naona udenda umenitoka na kunikumbusha mwaka1997 nilipokuwa nikienda kwa bibi Manguu.
Speaker said: hapo umefika bwashee,...kila kitu utapata Click to expand... Kwa picha hii nakata rufaa kwa invisible aiondoe,maana mimi sina kawaida ya kutokwa mate kwa picha za mtandaoni lakini kwa hii naona udenda umenitoka na kunikumbusha mwaka1997 nilipokuwa nikienda kwa bibi Manguu.