Chinga boy
JF-Expert Member
- Apr 3, 2012
- 412
- 103
Hi Watanzaia,
Sisi ni vijana tulioamua kuunda umoja wetu na kutengeneza workshop ambayo baadaye tutaisajili na kuwa kampuni kamili.
Tunashugulika na ALUMINIUM AND GLASS WORK,METAL FABRICATION,AND ELECTRICAL WORK.tupo Toangoma along kigamboni road opp na kituo kipya cha oilcom ambacho hakijafunguliwa utaona bango letu NDANDA ALUMINIUM AND GLASS WORK,karibuni wote
0656 291128
0719 418051
Sisi ni vijana tulioamua kuunda umoja wetu na kutengeneza workshop ambayo baadaye tutaisajili na kuwa kampuni kamili.
Tunashugulika na ALUMINIUM AND GLASS WORK,METAL FABRICATION,AND ELECTRICAL WORK.tupo Toangoma along kigamboni road opp na kituo kipya cha oilcom ambacho hakijafunguliwa utaona bango letu NDANDA ALUMINIUM AND GLASS WORK,karibuni wote
0656 291128
0719 418051