Karibuni Kitonga Marathon

Karibuni Kitonga Marathon

Mzee Kitinku

Member
Joined
Sep 23, 2026
Posts
29
Reaction score
32
Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo anawakaribisha wananchi wote wa Tanzania kwenye mbio za Kitonga Marathon zinazotarajia kufanyika mwisho wa mwezi huu pale Mlima Kitonga uliopo kwenye Kata ya Ilula Wilaya ya Kilolo Mkoa wa Iringa.

Don't miss. Utaratibu wa kujisajili ni kama unavyoonekana kwenye bango hilo hapo.

Wote mnakaribishwa.
342fc19a192249c888adf75598fec28d.jpg

105e119cc97c4420873c9bd500371c1a.jpg
 
Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo anawakaribisha wananchi wote wa Tanzania kwenye mbio za Kitonga Marathon zinazotarajia kufanyika mwisho wa mwezi huu pale Mlima Kitonga uliopo kwenye Kata ya Ilula Wilaya ya Kilolo Mkoa wa Iringa.

Don't miss. Utaratibu wa kujisajili ni kama unavyoonekana kwenye bango hilo hapo.

Wote mnakaribishwa.
View attachment 3687895
View attachment 3687894
Watu mnavamia vamia tu mambo,
Hii mbio haipo hata kwenye calendar ya RT ya Mwaka, mmeshaona Marathon ndo sehemu ya kupigia, warning wakimbiaji bi wale wale, mnatakiwa kuja na kitu very exclusive ambavyo hatuwezi pata mbio nyingine. Social runners wanataka vibes wakati wa race (categories zote) na zaidi baada ya race. Elites wanataka zawadi (mjipange kwa hilo)
Zaidi mje na theme uncommon ambayo itashawishi watu ku-register wakiamini kwa kufanya hivyo kunasaidia sawa na theme yenu.

Choose the right and experienced race manager mfano the runners Tanzania etc.

Ur start is your sustainability...mkuanzq vzr mtaendelea kuwa bora.
 
Watu mnavamia vamia tu mambo,
Hii mbio haipo hata kwenye calendar ya RT ya Mwaka, mmeshaona Marathon ndo sehemu ya kupigia, warning wakimbiaji bi wale wale, mnatakiwa kuja na kitu very exclusive ambavyo hatuwezi pata mbio nyingine. Social runners wanataka vibes wakati wa race (categories zote) na zaidi baada ya race. Elites wanataka zawadi (mjipange kwa hilo)
Zaidi mje na theme uncommon ambayo itashawishi watu ku-register wakiamini kwa kufanya hivyo kunasaidia sawa na theme yenu.

Choose the right and experienced race manager mfano the runners Tanzania etc.

Ur start is your sustainability...mkuanzq vzr mtaendelea kuwa bora.
Tumejipanga kwa hilo. Karibu sana bosi.
 
Kwa iyo wewe na mkurugenzi wako ndo mmeamua mpate helaa na iyo Marathoni yenu haina mbele wala nyuma..
Embu fanyeni mbonya msingi kwanza wakuu ilo litakuja huko mbeleni..
 
Back
Top Bottom