Karibu Zenji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Zenji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Sep 7, 2011.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Wafanyakazi wa kampuni zinazofanya shughuli za kitalii za Afrika ya Kusini wakipokewa kwa heshima na gwaride la Wamasai baada ya kuwasili kwenye hoteli ya Blue Bay Beach Resort, Kiwengwa Zanzibar ambapo walipata fursa ya kukagua hoteli hiyo na kuridhika kuwa Zanzibar ina uwezo mkubwa wa kupokea idadi kubwa ya watalii kwa wakati mmoja.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,394
    Likes Received: 14,666
    Trophy Points: 280
    uwiano wa heading na picha
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Gwaride la wamasai? Dah! Ipo poa hiyo!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Lugha gongana,picha muzuri.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mbona wamesimama..

    umeona enhee..
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    "Be honest nitajie lugha ya kabila yako kwanza " .kweu sisi tusio na lugha nyingine isipokuwa kiswahili huwa tunakitumia katika mithili ya misamiati au mafumbo na ndio maana kiswahili kina burudani yake ukiwa unakijuwa Usihahau utokako inamainisha kuwasifu hao jaama wa kimasai kwa kutunza tamaduni zao na adentiti zao ijapokuwa wamehamia katika nchi ambayo ina tamaduni na lugha ambayo imetafautiana sana na walizo zaliwa nazo na wanakotoka kwa kuongezea zaidi nitakupa mfano leo hii mpo wangapi lugha zenu za makabila hamtaki hata kuzisikia (ni veri a piti)
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Mi sijaelewa kitu. Ngoja nitarudi baadae.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    labda baada ya kuandika heading akasahau alichotaka kupost..................huh
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    sisi ama ccm?
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 916
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    P*mbu lako
     
Loading...