Karibu tena Prof. Mark Mwandosya...!


mkuu ndicho nilichokisema kwamba serikali ionyeshe nia ya kuyatatua and not kuongea pumba kama jana mhe baba ritz alivyoongea ''eti waalim hata wakigoma wanajua watacompasate hata weekend, so impact siyo kubwa kama ya madaktari hakuishia hapo akasema kuongeza mishahara ya ma dr na waalim eti ni jambo ambalo haliwezekani '' hivi kweli kama raisi waweza sema maneno kama haya kwa wanachi wako??? YAANI NIMETAFAKARI HII KAUALI HADI LEO NIKAJIKUTA NACHUKIA TZ GHAFLA aaaaaagggggggggggggrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!:redface::redface::redface:
 
duh huyu MCHAMBUZI ANAONEKANA NI PRO MWANDOSYA 100% POLE BUT MZEE MWANDOSYA UMRI UMEMUACHA KWA URAIS JAPO ANA BUSARA PIA KIAFYA BADO AJAKAA SAWA..TUMUOMBEE AWATUMIKIE WANARUNGWE VIZURI..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…