Karibu mangi shop ujipatie:


Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
1.Sukari,mayai,baiskeli
2.kanga,pilau,walikuku
3.sambusa,tairi za trekta
4.madaftari na bia aina zote
5.petroli,matunda,nazi
6.vitumbua,mitumba grade one
7.supu ya utumbo,mabati,vocha
8.mtego wa panya,pembejeo
9.makabati ya nguo,kompyuta
10.juisi na mbogamboga
11.mahindi ya kuchoma,bajaji,simenti
12.leso,vyumba vya wageni na vyuma chakavu
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kweli huyo mangi noma..
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
m-bongotz,

hii inasound kama "gangster paradise"

Nobody remains virgin, Life F.U.*.K.S everyone
 
T

The_Analyst

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
216
Likes
18
Points
35
T

The_Analyst

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
216 18 35
........Full entrepreneurship, yani yeye kila sector ka-cover, hilo duka ni Hypermarket or?
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,683
Likes
2,037
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,683 2,037 280
mangi noma kila kitu, inaelekea hadi kachumbaali ipo.......
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Anajasiria amali huyo! lol hiyo ni chiboko!
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Aiseeh baba yangu eeh! Kweli watafuta pesa kinoma.....yaani unakaba mpk penalti?
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
.....men i love your avatar.nimecheka kama nini sijui..............!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
.....men i love your avatar.nimecheka kama nini sijui..............!
Ahsante mkuu,.Nasikia Boss (Invisible) anaandaa shindano la Avatar inayo vutia na kuchekesha.
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,954