Karibu mafuta ya alizeti kutoka Singida

Karibu mafuta ya alizeti kutoka Singida

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Posts
683
Reaction score
652
Kama Tangazo lilivyo hapo juu nipo tayari kuwasambazia wateja wangu mafuta ya alizet kwa ujazo wa lita tano ikiwa na ubora mzuri kwa wale mliowahi kutumia fresh oil singida ndio hiyo bei ni tsh.18000 kwa dar na arusha nitawaletea mahali ulipo na mwanza pia
0620307124
 
Mie nipo Singida ila kuna msambazaji yupo hapo dar maeneo ya mwenge
 
Back
Top Bottom