Diana Spencer
JF-Expert Member
- Nov 14, 2018
- 3,611
- 5,173
Kwani we hunywi?
Hahaahahaaa.....
Why Mkuu!?
Niko nae tayari Niko kumpa mawili matatu na samahani yakumlaza njeMwanamke kuwa mlevi haipendezi hata kidogo ila akilewa kidogo yakutolea aibu ushirikiano wake kwenye 6*6 unakua 100% huyu wako mweke wazi ataacha kama sio kupunguza
Ukapimwe mkojo wewe ,...hakuna upumbavu unaozidi wa mwanaume kutokunywa pombe halafu mwanamke ndio anakunywa -wewe kazi yako ni kuleta umbea mitandaoni eti oooooh demu wangu jana alilewa sana.pathetic
....nyie ndio mnaotudharirisha sana wanaume wa kweli mitandaoni...pumbafuuu kabisa wewe
Unawajua sana machoko au sio sidhani kama anaemjua ***** yeye haingizwi unaweza ukakuta Mimi ndio ninaekupiga mti afu unakuja kumsema sema vibaya mume wako hapa...huyu jamaa atakuwa ***** bila shaka
[emoji23][emoji23][emoji23]ko wewe mjanjahalafu ni mpuuzi na mshamba pia
Ngoja niangalie ustaarabu wakufanya hio mambomkuu mimi mnywaji mwenzie nitupie phonecode hatutashindwana ....
[emoji23]unataka kunipa kazi yakuihudumia familia yako au niwe house boyUna umri gani
hivi hiyo nyekundu ya bibi ni nini mkuu?
Mimi situmii kabisa ulajiKwani we hunywi?
[emoji23][emoji23][emoji23]duuuh nimeliona ndo jina litakalonifaa humu jukwaaniNi chupi
Umejuaje mkuuNi chupi
...huyu jamaa atakuwa ***** bila shaka
Mkuu ni jina tu usilitilie shaka
[emoji23][emoji23][emoji23]umeshikilia hautaki kuachiaLina maana gan
ndo useme sasa mkuu[emoji23][emoji23][emoji23]umeshilia hautaki kuachia
Next time mkiwa mnaanzisha mahusiano ulizaneni kwanza..je unatumia kilevi? Sigara? Bangi?
Itaepusha kupata mwenza mwenye tabia usiyoipenda
Mi natumia pombe lakini Kama ndo we sasa ndo nimeku approach ukaniuliza swali, maswali Kama ayo uwa nakataa kabisaNext time mkiwa mnaanzisha mahusiano ulizaneni kwanza..je unatumia kilevi? Sigara? Bangi?
Itaepusha kupata mwenza mwenye tabia usiyoipenda