Kanumba - sorry i find it too much. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba - sorry i find it too much.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Apr 10, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilimpenda sana Kanumba na pia nilipenda pia kazi zake.
    Ni majonzi makubwa sana kifo chake na daima nitamkumbuka.

    Ili naona kama the media has exaggerated the whole arrangement. Sasa hivi umekuwa kama msiba wa kitaifa kind of.
    Vipi Kuhusu mzee wetu Kipara aliyetutoka juzi juzi? Nafihiri inabidi kutumia media vizuri

    Nawakilisha
     
  2. M

    Mateka Senior Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba kuchangia Hoja.

    Kanumba alikua ni kijana mdogo sana.
    Halafu ndo kwanza nyota yake ilikua imenza kung'ara.
    Amewakilisha Nchi yetu kimataifa vizuri.
    Kifo chake kimekua cha gafla mmo.
    Ame struggle sana mpaka kufikia stage aliyokua nayo.
    Alikua na ndoto nyingi sana alizotaka kuzifikia.
    Aliipenda kazi yake.

    KAZI YA MUNGU HAINA MAKOSA.

    Tuendelee wandugu..
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Watanzania ndivyo tulivyo... vitu vya kijinga jinga ndivyo hupewa vipaumbele! wameona aibu tu wangeweza hata kuairisha bunge leo
     
  4. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,009
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda nirudie tena hapa...kwa jinsi walivyoukuza msiba huu,na kwa jinsi viongozi wetu walivyo na upeo mdogo wa kufikiri msije kushangaa yote haya kuhitimishwa kwa kutangaziwa KANUMBA DAY,itakayoazimishwa kila mwaka..Poor Tanzania!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    inatosha!
     
Loading...