Kaniwish Valentine, nimeblue tick tu

Kama unataka kumla jibu usionyeshe kususa
Kwan kakuomba pesa, be a man
Ipo siku atajichanganya tu, kuna mademu wengine wameumizwa sana so wanakupima hata miezi sita
Nishamla siku za nyuma tukaachana baadae tukawa tumerudiana ila sasa kurudiana kwenyewe ndo huko nshakua mpenzi wa kwenye simu.
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji2] yani hadi sasa mwanamke hujalala, au jamaa ndo anakoroma hapo pembeni.

Wewe tunakuandalia tuzo ya ua la amsha Popooo konki!
Soon mtajua tu msijali mbona hujalala wewe tuchart basi
 
Sahihi kaka,haina haja ya unafiki heri ajue kabisa huyu jamaa kamind.
 
Aisee, huu nao uzi!!???
 
No fap nigga acha ujinga nigga
 
Halafu hiyo ilikuwa ni forwaded messsge aliyoaindaa na mmetumiwa kama 15 hivi,

Baada ya hapo anakusanya majibu ya faida na hasara, leo jioni anafunga hesabu
JF ukiwa na stresa zako za mapenz ukaingia humu na kusoma koment kama hiz unaweza kufa kwa presha[emoji23].

Huu ni ukweli mchungu usiopaswa kusomwa na wenye matatizo ya mapenzi lkn itawabidi wasome hivyo hivyo, itawauma lkn hakuna namna waumie tuu[emoji23].
 
Usilete kiburi kabla ujapiga
 
Kama mzigo hatoi sasa wa nini? Achana nae
 
Kabisa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…