Kanisani siku hizi za mwisho mwisho duniani!!!

Kanisani siku hizi za mwisho mwisho duniani!!!

mcmzungu

Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
48
Reaction score
66
Nimeguswa mara nyingi kuzungumzia juu ya viongozi wa makanisa yanapogeuza dini kuwa biashara ya kuleta utajiri kwa kutumia jina la Yesu kwa kufanya usanii tu kudanganya Watu.

Pamoja na Biblia kusema wazi siku hizi za mwisho Watatokea Manabii wa uongo kiukweli Wametokea na Wapo dhahiri.

Binafsi ni muumin wa kawaida Kanisa la ........ Tanzania,mara nyingi Nimesikitika sana na Watumishi wa Mungu ambao Wanapohubiri wanalindwa na mabaunsa wamevaa miwani rangi nyeusi yaani nashangaaga kiukweli.

Utakuta Mtumishi anakemea mapepo na Watu kuanguka majamaa Hayaguswi na huo upako wala mahubiri kuwagusa yaani hamna tofauti na Baunsa anayemlinda Diamond na baunsa anayemlinda Mtumishi wa Bwana,wapo sawa hamna tofauti pia ulinzi wa kulindwa na mabaunsa weengi wa nini anayejua anisaidie kuhusu hili.

Nashangazwa pia na Watumishi ambao kutwa kucha wanahubiri mafanikio tu bila kuhimiza Waumini kufanya kazi maana Biblia yenyewe inasema asiyefanya kazi na asile,bali Wanaombea tu Utapata kazi bila vyeti japo hakuna kinachoshindika mbele za Bwana.

Waimbaji wa kwaya Sitawasahau kiukweli kwa tabia ya Kutuonyesha mbele za Watu utakatifu wakati kiukweli wengine ni wahuni na Tunawajua Wanajificha kwenye kuimba,kuna rafiki yangu mmoja Namjua katembea na wanakwaya wenzie wa kwaya zaidi ya wanne hapo bado mabinti ambao hawaimbi kwaya Nina imani kuna Watu Wanataja jina la Yesu hata Yesu hawajui kabisaaaa.

Kiukweli Tunahitaji kumwabudu Mungu katika roho na Kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Eti unanikumbusha Yesu ananipenda kitendo cha kunikumbusha tu unadai sadaka unampelekea Yesu au!!? Acheni hizo hadanganywi mtu hapa. Hebu mkatafute kipato cha halali, unataka kula kilaini?? Mini ninajua Mungu ananipenda sihitaji kelele zako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtazame Mungu, ya wanadamu yatakuvunja moyo
 
Ukumbuke pia kuwa imenenwa kuwa injili ya Ufalme itahubiriwa kwa mataifa yote ili iwe ushuhuda na hapo ndo ule mwisho utakapokuja. Hata hivyo naunga mkono hoja kuwa wahubiri wote wakuu hasa wanaotumia upako ni manabii wa Uongo. Si TBJoshua, Mzee wa Upako ambaye pamoja na kuwa mlevi hadharani bado anaendelea kudanganya kondoo wa Bwana, bila kumsahau Gwajima ambaye anadanganya watu kuwa anafufua wafu wakati biblia imeeleza wazi siku ya ufufuo. Hata hivyo tusiwabeze sana kwani kupitia mahubiri yao wengi watafunguka na kuiona siku ile. Tunapaswa tuombe sana kwani Yesu alisema Tazama nimeshawaonya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna wadada wanafanya biashara ya boutique, wanauza Vistula magauni na handbags wanasema waters waziri ni wake wa wachungaji wala hawabisji bei
 
Kama ni kulindwa hata papa nae analindwa, labda sema kwa upande wa "ujasiliadini"
 
Back
Top Bottom