Kanisa hili liko wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa hili liko wapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Maarifa, Jul 21, 2010.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,534
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Tazama tangazo hilo hapo chini Je hilo kanisa ina maana wote lugha ya kiingereza ndio iko gongana? ni vema kama kuna mtu anafahamu lilipo awaambiye waliondoe maana halileti picha njema kwa wampendao na kumkiri MUNGU.:A S thumbs_down:
    [​IMG]
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,071
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Asante kwakutuletea huku katika JF Maana niliikuta katika facebook nikacheka sana!!!Lakini juu ya yote nikukosa vifaa!!na watalaamu wa drawing,painting.atc
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Ni kweli halileti maana hata kidogo
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani litakua limeshaondolewa huko liliko maana ni kazi kweli kweli !!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pale ni assemblies og GOD mwee
     
  6. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 616
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!:scared:
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nenda pale Namanga kona ya msasani road kutokea old bwaga road. utakutana na kibao cha jinsia hiyo pia.

    Nadhani wamedhani wanafupisha ila hiyo acronym ni AIBU TUPU.

    Mungu atuondolee dhambi akilini mwetu
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:

    Mambo ya kubana matumizi haya
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,769
    Trophy Points: 280
    Kama msomaji anayemcha Mungu basi lile neno "ASS" ataelewa ni kifupi cha Assemblies. Mbona kuna namba za magari zina herufi "ASS" je na zenyewe zitolewe? Hapa tatizo ni dogo kwa mwandishi baada ya kusahau 'a period' kuonesha kuwa hicho ni kifupi. Pia lugha inaendana na context! Aliyeshikwa na shetani basi yeye atashikilia maana moja tu.
     
Loading...