Kaniacha kisa jana nimelala lock up.

Unahisi demu wako ni mmoja kati yetu humu?
 
Acha unoko, Dar es salaam watu wangapi wanategemea kazi za 9 to 5?
Kila mtu anapiga mishe zake tu, haya mambo ya kupangiana maisha hukohuko vijijini
Unatetea upuuzi, jamaa kasema hapo kwamba hana kazi (saa 7 mchana anafanya nini baa? Alikuwa anadanga?)
Hata kama mishe zako Ulinzi usiku kama unashindaa Baa saa 7 mchana then you're a loser aka lofa
Ni nadra kukutana mtu mwenye ratiba ya kipuuzi hivyo akafanya vya msingi maishani
 
Mi kuishi nyumba Moja na mlevi siwezi asilani, sembuse chumba kimoja?! Mmmh hapana
 
Labda alishakukanya usinywe pombe hasa mchana, uliposhikwa maji yamemfika shingoni. Nafuu atafute mtu atakaemsikiliza.
 

Mimi nimezaliwa Dar, sasa nimehama, lakini maisha yangu ya jijini yalikuwa hivyo. Dar es salaam sikuwahi kuajiliwa au kuwa na leseni ya biashara, saa 4 asubuhi nilikuwa bar napiga supu nashushia na 2 za kuondoa hangover. Na hii ilikuwa ratiba ya kila siku.
Na ukiniita loser nacheka tu, kwasababu watu mnaofanyakazi 9 to 5 Dar es salaam mna maisha magumu sana kuliko mpiga debe. Kwahiyo nikinywa bia asubuhi ujue sina boss kama wewe
 
Hii mada Inachekesha πŸ˜‚
 
Hapo sawa, hivi mkuu unashushaga nyuzi kweli wewe?
Ah ilikuaga kipindi kile ndo nmejiunga ndo nlkuwa naandika, Ila sasa hv siweki Uzi so n comment tuu πŸ˜‚
Muda kweli yn sijaweka uzi wowote
 
Pambana tafuta kazi Acha ulevi na uzembe
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…