Kamuambukiza kaswende!

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Hebu tuchukulie kwamba, umegundulika kuwa una maradhi ya zinaa. Inaweza kuwa kaswende, kisonono, pangusa au hata ukimwi. Halafu tuchukulie kwamba una mchumba, mpenzi, mke ama mume. Halafu una uhakika hujawahi kutoka nje. Je utafanya nini?
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,638
Points
1,225

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,638 1,225
Hebu tuchukulie kwamba, umegundulika kuwa una maradhi ya zinaa. Inaweza kuwa kaswende, kisonono, pangusa au hata ukimwi. Halafu tuchukulie kwamba una mchumba, mpenzi, mke ama mume. Halafu una uhakika hujawahi kutoka nje. Je utafanya nini?
Hapa ndio pagumu yaani upate kaswende just from nowhere
 

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,196
Points
2,000

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,196 2,000
Kwenda Hospitali kupata tiba ya haraka ni sahihi zaidi, maana kuanza kuulizana nani kaleta ni kupoteza muda ambao kimsingi ungefaa kutumika kwa matibabu!!!
 

Tuko

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,189
Points
1,500

Tuko

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
11,189 1,500
Mbona hii simple. Yalimkuta jamaa kaambukizwa gono nje huko, kaleta kwa mkewe. Mke hakuonyesha dalili japo alikuwa na maambukizo, na kila mume akijitibu, akirudi kwa mkewe anapata tena. Ngoma ilikuwa atamwambiaje mkewe kuwa wana gonjwa la zinaa?
 

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
Ndiyo mwisho wa uchumba/ndoa maana ni ushahidi tosha kuwa, hivyo kuendelea kuishi nae ni kujitafutia ugonjwa wa moyo labda kama huo ugonjwa unaweza kupata bila kujamiiana....
 

bombu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,130
Points
1,225

bombu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,130 1,225
Hebu tuchukulie kwamba, umegundulika kuwa una maradhi ya zinaa. Inaweza kuwa kaswende, kisonono, pangusa au hata ukimwi. Halafu tuchukulie kwamba una mchumba, mpenzi, mke ama mume. Halafu una uhakika hujawahi kutoka nje. Je utafanya nini?

hapo kwenye red ina maana mwenzi wako ndo kakuambukiza, lol.
 

Forum statistics

Threads 1,353,881
Members 518,416
Posts 33,083,653
Top